ทำนายนิสัยฟรี ! .. มาสนุกกับอัศจรรย์เลขท้ายบัตร 2 ตัวบ่งบอกชะตาชีวิต (ตำราธาตุ)

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย TheVisionMind, 28 มีนาคม 2016.

1. TheVisionMind

TheVisionMind เป็นที่รู้จักกันดี

รับทำนายฟรี จากทายนิสัยจากเลขท้ายบัตรประชาชน 2 ตัวครับ

ตัวอย่างเช่น

- เลขท้าย 33 -

บุคคลนี้เป็นคนที่ “ใจดี” รักพวกพ้อง แต่ค่อนข้างมีอารมณ์ที่แปรปรวน
    อารมณ์ขึ้นๆลงๆ โกรธง่ายหายไว และต้องระวังเรื่องความใจร้อนของตัวเอง
    ทำให้ขาดสติทำอะไรโดยไม่ยั้งคิด อารมณ์หึงหวงในเรื่องความรัก
    นี้แหละจะก่อให้เกิดปัญหา อีกทั้งจะยังมีเรื่องท้องก่อนแต่ง และเรื่องชู้สาว
    เวลาใช้เงินจะใช้แบบไม่ค่อยยั้งคิด มีสิบหมดสิบ มีร้อยหมดร้อย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 มีนาคม 2016
  2. blanking

blanking สมาชิก

ขอลองเล่นหน่อยค่ะ เลขท้ายสองตัว 18 ค่ะ ขอบคุณค่ะ

3. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    42

ขอบคุณค่ะ

4. TheVisionMind

TheVisionMind เป็นที่รู้จักกันดี

นี่งัยพอใครไม่ทำตามใจก็เลิกคบเค้า เห็นมั้ยล่ะตรงไหม

- เลขลงท้าย 18 -

คำว่า “เผด็จการ” สามารถใช้เรียกตัวเจ้าของเบอร์นี้ได้เลย
    มักชอบที่จะสั่งให้คนอื่นทำตามใจคุณอยู่เรื่อยๆ และ “สั่งปุ๊บต้องได้ปั๊บ”
    ความคิดของเค้าคือ ทุกๆอย่างบนโลกต้องหมุนรอบตัวเค้าเอง
    ทุกอย่างต้องเป็นไปตามที่เค้ากำหนด ในบางครั้งมักจะโดนหักหลัง
    หรือนินทาบ่อยครั้ง เพราะตัวเค้าเอง”ไม่เคยเอาใจเขามาใส่ใจเรา”เลย
    แต่ถ้าหากได้ทำบุญ เข้าทางศาสนาบ้าง จะสามารถให้ควบคุมตนได้ดีขึ้น

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 มีนาคม 2016
  5. TheVisionMind

คนนี้เลขดีจัง

- เลขลงท้าย 42 -

อาจจะเรียกว่าตัวเลขคู่ “สาลิกาลิ้นทอง” เลยก็ว่าได้ เพราะ
    คุณจะเป็นคนที่พูดจาน่ารักอ่อนหวาน มาพร้อมกับบุคลิกที่
    ดูไม่มีพิษมีภัยกับใคร สามารถใช้คำพูดผูกมิตรกับคนอื่นไปทั่ว
    คำพูดคำจาที่ออกจากปากของคุณจะเป็นผลดีเสมอ
    เป็นที่นำมาซึ่ง “ความสุข ลาภยศ เงินทอง และ ความรัก”

6. blanking

blanking สมาชิก

5555555 จะว่าใช่ก็ได้มั้งคะ แต่ไม่ได้เลิกคบคนง่ายๆเพราะเขาไม่ทำตามใจหรอกนะคะ ไม่งั้นคงไม่มีเพื่อนซักคนแน่ๆค่ะ 5555555
    ขอบคุณค่ะ

7. ดิง

ดิง สมาชิกใหม่

8. Kitikun328

Kitikun328 สมาชิก

9. THATCHAKON

THATCHAKON เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2009
    เลข 95 ขอบคุณครับ

10. ฟูจิ0007

ฟูจิ0007 เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2010
    06คะ ขอบคุณคะ

11. onglee

onglee เป็นที่รู้จักกันดี

12. TheVisionMind

- เลขท้าย 88 -

มีความมั่นใจในตัวเองสูง ยอมหักไม่ยอมงอ ใจใหญ่ นักเลง
    นี้แหละคือตัวตนของคนที่มีคู่เบอร์นี้ ฉลาดเจ้าเล่ห์ มีกลยุทธ์กลโกงมากมาย
    และข้อเสียของตัวคุณที่สำคัญคือ “หูเบา” อาจจะทำให้เกิดการยุยง
    และนำพาซึ่งความแตกแยกมาให้ได้

13. TheVisionMind

- เลขท้าย 36 -

ตัวของคุณเองเป็นคนที่ชอบแต่งตัว ต้องทำให้ตัวเองดูดีอยู่ตลอดเวลา
    จึงทำให้เปลืองเงินไปกับเรื่องสวยๆงามๆ แต่ก็ถือว่าคุ้ม เพราะมันช่วยให้เราดูดีขึ้น
    มา จริงๆ และคุณยังชอบที่จะบริหารเสน่ห์ ซึ่งตรงส่วนนี้คุณมีมากอยู่แล้ว
    บุคคลรอบข้างอาจจะหลงเสน่ห์คุณได้ง่ายๆ
    อีกอย่างหนึ่งคือ คุณเป็นคนที่ใจร้อนเรื่องความรัก ยอมทุกอย่างเพื่อคำว่ารัก
    เรียกได้ว่ามีความรักเป็นแรงขับเคลื่อนชีวิต

14. TheVisionMind

ถ้าจริงตามนี้ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ .. ^^

- เลขลงท้าย 95 -

บุคคลผู้นี้จะเป็นผู้ที่มีความรู้มากมายอย่างกว้างขวาง และรู้ลึก รู้จริง
    ชอบศึกษาหาความรู้ให้ถึงแก่น และยังสามารถนำไปพัฒนาต่อยอดได้อย่างดีเยี่ยม เป็นคนที่มีลางสังหรณ์ดี มีสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครอง มีสติปัญญาใคร่ครวญ
    ไตร่ตรองได้อย่างละเอียดลึกซึ้ง มีความคิด ความอ่านแก่กว่าคนในวัยเดียวกันจึง
    สนิทกับผู้ใหญ่ได้ง่ายเพราะพูดคุยกับคน ต่างวัยได้ถูกคอ และอาจมีการติดต่อ
    ทางไกลระหว่างจังหวัดระหว่างประเทศหรือถนัดใช้ภาษาต่างถิ่นต่างชาติ
    มีโอกาสเดินทางไปต่างแดน คบหาเพื่อนต่างชาติ และได้รับความเมตตาจาก
    ผู้ใหญ่มาก สร้างโอกาสให้ชีวิตก้าวหน้าได้ดี

15. TheVisionMind

อาจจะไม่ตรงทุกคำบอกเล่านี้นะครับ เอาขำๆ แล้วกันครับ

- เลขลงท้าย 06 -

คุณชอบถามตัวเองอยู่ตลอดว่า “ความสุขที่แท้จริง คืออะไร?”
    การใช้เงินอย่างสนุก แต่ซักพักมันก็เบื่อ สิ่งที่ซื้อมาไม่ได้มีค่าอะไรเลย
    นอกจากช่วยซื้อความสุขได้เพียงเวลาสั้นๆ ว่ากันถึงในเรื่องความรักที่สวยงาม
    แต่เมื่อไรก็หาไม่เจอซักที ความรักที่สมบูรณ์แบบ จึงทำให้เกิดการเปลี่ยนคู่อยู่
    เรื่อยๆ เพื่อหาคนที่เรียกได้ว่า ที่สุดแห่งความรัก ของตัวคุณเอง

16. TheVisionMind

- เลขลงท้าย 69 -

เป็นคนมีไอเดียดี มักมีโชคมีลาภ การเสี่ยงแบบฟลุ๊ก ๆ มักมีเงินเข้ามาไม่ขาด
    มีใช้ตลอด จะดีไหมนะถ้าบอกว่าเลขที่คุณถืออยู่นี่เป็นเลขแห่งโชค
    ทั้งทางด้านความรัก การงาน และการเงิน คู่เบอร์นี้ ถ้าอยู่ในเบอร์ไหนแล้ว
    จะมีเงินหมุนเวียนมาให้ใช้อย่างไม่ขาดมือ พูดถึงสภาวะทางอารมณ์
    อาจจะมีขึ้นๆลงๆ แต่ไม่ใช่อารมณ์ร้อนนะครับ จะออกแนว งอนๆ เหวี่ยงๆ มากกว่า
    ทำให้คนรอบข้างเดาอารมณ์ไม่ได้

17. TheVisionMind

ช่วยบอกด้วยนะคับว่า .. ผมควรโยนตำรานี้ทิ้งหรือป่าวนะครับ ^^

18. ดิง

ดิง สมาชิกใหม่

ขอบคุณลุงวิชั่นครับ 555555 ถือว่าตรงครับ หูผมไม่ดีครับ เสียงเครื่อง Lamborghini มันดัง

19. TheVisionMind

บร๊ะ .. ไอ้นี่นี้เอง

20. TheVisionMind

นี้เห็นไหม เชื่อตัวเองมากเกินไป .. และพอพยายามลดลงมา
    ก็กลายเป็น หูเบา ไปอีก ตรงไหม?

นี่ล่ะ จึงเที่ยวไปก่อคดีในห้องโน้น เพราะความดื้อดึงของตัวเอง