ทำนายฝันให้ทีค่ะ ฝันว่ามีคนโยนงูใส่

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย JibBieable, 6 มิถุนายน 2012.

1. JibBieable

JibBieable Active Member

15 กุมภาพันธ์ 2011
    มีคืนนึงค่ะ ฝันว่าอยู่บ้านญาติที่ต่างจังหวัด บ้านจะเป็นแบบบ้านใต้ถุนสูงนะคะ จำได้ว่าในฝันกำลังเดินอยู่ใต้ถุนบ้าน และบังเอิญเจองูเขียว 2 ตัว เหมือนกำลังนอนอยู่ที่พื้นค่ะ ทันทีที่เห็นฉันก็กระโดดขึ้นเตียงที่ตั้งอยู่บริเวณนั้นทันที ในตอนนั้นเหมือนจะอยู่คนเดียวนะคะ ขณะที่กำลังกลัวงูเขียวอยู่นั้น ก็มีใครคนนึงเดินผ่านมา ไม่เห็นหน้าค่ะ ในความรู้สึกตอนนั้นคือไม่ใช่ญาติ เป็นผู้ชาย เดินผ่านมาใกล้ตรงที่งูเขียวนอนอยู่ ฉันเองก็ตะโกนบอกเค้าว่าตรงนั้นมีงู พอเค้าเดินมาใกล้ๆ เกือบถึงดิฉัน เค้าก็โยนงูสีดำตัวใหญ่มากลงมาบนตักดิฉัน ด้วยความตกใจมากก็สะดุ้งตื่น พอตื่นก็รู้สึกว่าตัวเองเหนื่อยมาก และมีน้ำตาไหลด้วยค่ะ

ยังไงช่วยทำนายให้ทีนะคะ

2. Soul Mate

Soul Mate เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าฝันเห็นงูสีดำ จะเป็นเรื่องดี แต่ถ้าฝันเห็นงูหลากสี หรือสีต่าง ๆ จะไม่ใช่เรื่องดี หมั่นสวดมนต์ไหว้พระ บำเพ็ญภาวนา อาจมีคนคิดไม่ดีกับเราได้นะคะ ทำดีไว้ก่อน

3. JibBieable

JibBieable Active Member

15 กุมภาพันธ์ 2011
    ตัวมันใหญ่มาก น่ากลัวด้วย ขอบคุณนะคะ