ทำนายฝันให้หน่อยครับ ฝันถึงเสด็จร.5

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย นักขัต, 17 สิงหาคม 2012.

1. นักขัต

นักขัต เป็นที่รู้จักกันดี

ฝันก่อนหวยออก 3-4วันครับ
    ฝันว่านอนข้างๆโลงศพ แล้วก็กราบศพไปทีนึง
    แล้วก็เปิดโลงศพเป็นเสด็จร.5อยู่ด้านในอ่ะคับ

แล้วก็ตัดไปอีกฉากเดินในสวนสาธารณะแล้วโดนกลุ่มโจรมาจี้อ่ะ
    รีบควักเงินให้เหรียญและแบ้งค์หล่นเต็มเลยอ่า

ไม่ถูกหวยนะครับ
    ช่วยทำนายฝันให้ทีได้มั้ยครับ ถ้าท่านไม่ได้มาบอกเลขแล้วท่านอยากจะบอกอะไรรึเปล่าฮะ

2. markdee

markdee เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2010
    ทำทานให้มากๆ ทำจนไม่มีอคติในใจอีกเลย

3. นักขัต

นักขัต เป็นที่รู้จักกันดี

เอ ผมก็ทำทานบ่อยๆนะครับ
    อคติในที่นี้คือยังไงอ่าครับ

4. เพื่อนใหม่

เพื่อนใหม่ เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2012
    โอกาศวันข้างหน้า นับจากวันนี้
    ขอให้ท่านไม่ว่าเรื่องใดที่เกี่ยวเนื่องกับเสด็จพ่อหลวงหรือเสด็จพ่อพระปิยะ
    ขอให้ท่านอย่าขานชื่อว่า เสด็จ ร 5 หรือ ร 5 นะครับ
    เพราะคำว่า ร
    ตามความหมายของภาษาไทย " ร " ก็เท่ากับ " รอ "
    ท่านก็รอ ต่อไปเลื่อยๆครับ

อนุโมทนาบุญครับ
    เจริญในรรม

ท่านฝันนิมิตรหมายดีแล้วครับ
    สาธุ