ทำนายฝันให้หน่อยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย olan2, 14 สิงหาคม 2006.

1. olan2

olan2 สมาชิกใหม่

คือแฟนผมเค้าฝันว่าเจอปลาที่เหมือนปลาไหลกินคน แล้วมีปีศาจตนหนึ่งเค้ามาจำทำร้าย และมีเพื่อน 2 คนไปด้วยแต่โดนฆ่า(แต่แกล้งตาย) แล้วตัวแฟนผมก็แกล้งตายก่อนที่ปีศาจจะมาฆ่า แล้วปีศาจตัวนั้นก็ออกจาถ้ำไป

หลังจากนั้นก็เลยตื่น

ช่วยทำนายฝันให้หน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ

2. หนูมาลี

หนูมาลี เป็นที่รู้จักกันดี

ฝันเห็นปีศาจเขาว่าดีนี่คะ แปลว่า จะมีลาภตามมา อาจจะได้เงินก้อนโตเลย

ในฝันคุณต้องหนีมัน เพราะความกลัว แสดงว่าชีวิตจริงของคุณจะมีเรื่องให้เกิดความร่าเริงพอใจนะคะ

เพราะถ้าในฝันตกใจ เท่าไหร่ ในชีวิตจริงจะยิ่งมีเรื่อง น่ายินดีเท่านั้นคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 สิงหาคม 2006
  3. olan2

olan2 สมาชิกใหม่

ขอบคุณมากครับ