ทำนายฝันให้หน่อยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย นะ จัง งัง, 10 กันยายน 2017.

1. นะ จัง งัง

นะ จัง งัง Active Member

ขอตั้งกระทู้รวมเลยนะครับ
    ครั้งแรก ฝันว่าเห็นกุมารสี่องค์ในพานหยิบออกมาสามองค์ส่วนอีกองค์ไม่ได้หยิบออก เพราะต่างจากเพื่อนคือลักษณะสีดำๆอวบๆ มีชิ้นกระดูกพรายติดอยุ่ที่หน้าอกขององค์กุมาร่เลยไม่ได้หยิบออกมา (ก่อนหน้านั้นกลับบ้านไปสัมผัสกุมารที่บ้านสามองค์ทั้งจับทั้งลูบ ส่วนอีกองค์ไม่ได้หยิบหรือจับ แต่เอาขนมน้ำแดงให้กิน)

ครั้งที่สอง ฝันว่าขับรถไปกับพ่อที่เสียไปแล้ว ความฝันแบบนี้ที่ว่าขับรถเนี้ย หวยเลขรถออกมาแล้วสองครั้งไม่แน่ใจว่ามีโชคหรือป่าวครับ เพราะสองรอบทีฝันว่าขับรถหวยออกเลขทะเบียนรถตลอด