ทำนายฝันให้หน่อยค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย tunyaluck, 6 ตุลาคม 2018.

1. tunyaluck

tunyaluck สมาชิก

ฝันตะกี้ 6 ตุลาคม 2561 ฝันแล้วตื่นเลย ช่วงรุ่งฟ้าสาง

ฝันว่าเจอผู้หญิงท่านหนึ่งโดนคนทำร้าย และฟันแต่เธอดีขึ้น มองท้องฟ้า มีเหมือนมืดๆๆแต่มีช่องหนึ่งมีแสงปล่องสว่าง แล้วผู้หญิงคนนี้ก็พาไปไหว้พระ เธอบอกว่าเธอสร้างพระองค์นี้เอง แต่พระฐานมีเลือดจากที่เธอโดนฟัน ใจเราไม่อยากไหว้เลย แต่นางบอกว่า อธิษฐานซิ พระองค์นี้ศักดิ์สิทธิ์มาก อธิษฐานแล้วจะได้ ก็เลยอธิษฐานขอเรื่องความรัก
    ก่อนจะไปไหว้พระระหว่างทาง มีเหมือนพวกปราคาร แต่เห็นพระอาทิตย์มีสองดวงค่ะ แต่ในฝันดีใจมาก ไปยืนมองพระอาทิตย์เห็นสองดวงนั้น ก่อนไปไหว้พระค่ะ

รบกวนหน่อยค่ะ มีผลกับเรื่องดาวย้ายวันนี้ไหม ทำไมฝันแล้วตื่นเลย ขอบคุณมากๆค่ะ

2. <<ฉหงาย>> ชื่อนี้สีขาว

<<ฉหงาย>> ชื่อนี้สีขาว Active Member

เคยอธิฐานพระประธานในฝันเหมือนกัน ปรากฎว่าเป็นจริงอย่างที่ขอ

3. tunyaluck

แต่คำอธิษฐานนั้นเกี่ยวกับความรัก ซึ่งไม่น่าจะเป็นไปได้เลยค่ะ แต่ทำไมไปอธิษฐานทั้งที่ไม่ได้คิด

4. <<ฉหงาย>> ชื่อนี้สีขาว

<<ฉหงาย>> ชื่อนี้สีขาว Active Member

จิตใจว้าวุ่นกับความรักมากไปเลยไปคิดเรื่องความรักอะดิแบบนี้ ใช่ไหม ตอนผมฝันบอกขอให้มีโชคหน่อยอีกวันถูกหวยเลย 555

5. tunyaluck

ไม่ได้คิดน่ะ แต่มันเป็นความรักที่ผ่านนานหลายปี ยังแปลกใจตัวเองว่าทำไมอธิษฐานเรื่องนี้ เพราะชีวิตจริงอยากมีโชคมีเงินน่ะค่ะ