ทำบุญร่วมกับพระเจ้าอยู่หัว โดยการสั่งจองเหรียญ “ ทรงผนวช พลังแผ่นดิน”

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย ซาตานคลั่ง, 13 ตุลาคม 2011.

1. ซาตานคลั่ง

ซาตานคลั่ง เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2006
    ครั้งแรกในประวัติศาสตร์ของแผ่นดิน ทำบุญร่วมกับพระเจ้าอยู่หัว โดยการสั่งจองเหรียญ “ ทรงผนวช พลังแผ่นดิน”

ครั้งแรกในประวัติศาสตร์ของแผ่นดิน ทำบุญร่วมกับพระเจ้าอยู่หัว โดยการสั่งจองเหรียญ “ ทรง

งานนี้ถ้าผมสั่งจองไม่ทันก็ถือว่าเป็นกรรมของผมเองก็แล้วกัน

2. Snow

Snow เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2005
    เป็นบุญของผสกนิกรทั้งหลายแล้วที่จะได้มีบุญร่วมกับองค์เหนือหัวของคนทั้งแผ่นดิน

3. พี เสาวภา

พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

21 กุมภาพันธ์ 2008
    ทรงพระเจริญ.....

สนใจ ๙ นิ้วครับ