***ทำบุญ50บาทได้รับของดีไว้บูชาครับ ด่วนสุดๆครับ***

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย Hugostars, 3 กันยายน 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Daverko

Daverko เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระเรียบร้อยแล้วค่ะ

2. ak-num

ak-num ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

31 พฤษภาคม 2008
    ได้รับพระแล้วครับ

3. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    พอดีผมมีภาระกิจในต้นเดือนตุลาคม 51 ถึง เมษายน 52 วันนี้มีโอกาสเข้า จึงแจ้งให้ทราบ ผมจะส่งธนาณัติในวันนี้นะครับ และขอให้ส่งเหรียญไปที่ คุณณัฐพัชร์ ศรีทรัพย์ 3/1 หมู่ที่ 1 ตำบลโนนเต็ง อำเภอคง จังหวัดนครราชสีมา 30260 นะครับ ( ธนาณัตินายแนบ นามธานี)และต้องขอโทษด้วย ติดต่อล้าช้า

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 พฤศจิกายน 2008
  4. sridoi

sridoi เป็นที่รู้จักกันดี

ทางคุณ meephoo ติดต่อทางโรงเรียนโดยตรงเลยนะครับ
    เขียนจดหมายแนบไปในซองธนาณัติด้วยว่า เช่าเหรียญหลวงพ่อบุญคุ้มกี่เหรียญ
    และแจ้งที่อยู่จัดส่งด้วย ทางโรงเรียนจะส่งเหรียญให้คุณ meephoo โดยตรงครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้