ท่านใดที่ฝันเห็นปลาดุก7ตัว ในวันทีหวยออก73มีเรื่องจะรบกวน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Zencluk, 24 มิถุนายน 2012.

1. Aom_sopin

Aom_sopin เป็นที่รู้จักกันดี

กราบนมัสการพระอาจารย์
    ไม่เป็นไรค่ะ พวกหนูไม่มีโชคลาภเอง พระอาจารย์เมตตาให้ตัวเลขมาถูกแล้วค่ะ
    ขึ้นอยู่กับโชคของแต่ละคน

หนูก็จะขอร่วมทำบุญสร้างศาลาฯ - รั้ววัด นะคะ
    ถ้าสะดวกแล้วจะโอนปัจจัยมาร่วมทำบุญค่ะ

กราบขอบพระคุณค่ะ

และขอแสดงความยินดีกับเพื่อนๆ ที่มีโชคด้วยนะคะ

หมายเหตุ : ประมาณวันที่ 9 สิงหาคม หนูและครอบครัวจะขอร่วมทำบุญปล่อยปลาฯ กับพระอาจารย์ด้วยนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 สิงหาคม 2012
  2. UthaneKM

UthaneKM Active Member

ถูกหรือผิด คงโทษใครไม่ได้ อาจารย์ให้เป็นแนวทางเท่านั้น ไม่มีใครโทษใครได้หรอกครับ ..ขออนุโมทนาบุญเข้าพรรษานี้ด้วยครับ

3. บัวสามสี

บัวสามสี เป็นที่รู้จักกันดี

กราบนมัสการพระอาจารย์ค่ะ บุญมีแต่กรรมบังค่ะไม่ถูกหวยแต่จะทำบุญอย่างสม่ำเสมอ ขออนุโมทนาบุญในการปฏิบัติธรรมช่วงเข้าพรรษา และอนุโมทนาบุญในกุศลที่พระอาจารย์ได้สร้างด้วยค่ะ

4. มั่นในธรรม

มั่นในธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

เลขพระอาจารย์ก็เข้านะคะ 50 แต่มาล่างเลยมะได้เล่นติดไว้ ส่วนที่ท่านให้วิ่ง 0 ก็มาเต็มๆ ส่วนตัวไม่ถูกค่ะ แต่ขอร่วมทำบุญกับพระอาจารย์เหมือนเดิมค่ะ ดีใจกับท่านที่ถูกด้วยนะคะ คนที่ไม่ถูกก็เอาใจช่วยมันก็แค่เลขกลมๆ อิอิ สาธุ

5. aom chanida

aom chanida เป็นที่รู้จักกันดี

16 กรกฎาคม 2012
    :cool::cool::cool:
    555++++++++ใช่เลยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 สิงหาคม 2012
  6. jarucha

jarucha Active Member

งวดนี้ไม่ถูกซื้อแต่ข้างบน แต่ไม่เป็นไรค่ะ มีโอกาสต้องร่วมทำบุญกับพระอาจารย์อีกค่ะ นมัสการค่ะ

7. ดอกไม้แก้ว

ดอกไม้แก้ว เป็นที่รู้จักกันดี

4 พฤศจิกายน 2009
    วิ่ง 0 บน 1000 คุ่ะ

8. aom chanida

aom chanida เป็นที่รู้จักกันดี

16 กรกฎาคม 2012
    ดีใจด้วยนะคะ ถูกหวยเนี่ยมันเป็นอะไรที่ดีใจสุดๆแม้ว่าบางครั้งหักแล้วแทบไม่เหลือเลยก็ตาม555พวกเราสู้สู้

9. funzeed

funzeed สมาชิก

ฝันดีคร้าาาา จะอยู่สุขสบาย การทั้งหลายจะเรียบร้อยมิตรคอยแต่จะพึ่ง อีกใบหนึ่งว่าจะมีลาภ เงินทอง คงจะได้ ถ้าเป็นไข้คงจะคลาย

ฝันเห็นปลาหลายตัว