ท่าน Mojito ให้เลข ใครเคยรับอานิสงค์เชิญครับเชิญ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ทองเนื้อ9, 8 กันยายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ทองเนื้อ9

ทองเนื้อ9 เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2012

มีแล้ว 47 +อีก 1 เป็น 48 แล้วครับ

ขอบคุณครับคุณ
    potato_to ดูไปคนถูก 350 เยอะนะครับงวดนี้ยินดีกับคุณด้วยนะครับถูกมากถึงเงินแสนมั้ยครับ ผมถูกตรงๆเงินแสนเคยได้แล้วครับมันมีความสุขมาก แต่ก็เอาไปทำบุญมากอยู่ครับ เคยถูกก็ยังดีกว่าไม่ถูกนะครับ นี่ล่ะครับอานิสงค์ของความรู้ท่านMo ที่มีน้ำใจมอบให้แก่ทุกคนสำหรับผมถือว่าเป็นผู้มีบุญคุณ คุณมีความจริงใจมาให้กำลังใจด้วยความบริสุทธิ์ใจผมยินดีแทนท่านMo ด้วยจริงๆครับ

ขอบคุณนะครับที่ยังมีน้ำใจ มาส่งกำลังใจ+ความจริงใจที่บริสุทธิ์ให้ท่านMo มีต่อไปนะครับ

ยามรุ่งเรืองเรารับจากท่าน ยามท่านพักก็ไม่ควรเปื้อนฝุ่นคลุกขี้...โคลนครับ เดี๋ยวท่านอยากให้ก็ออกมาให้เองน่ะครับไม่ต้องร้องขอ
    ก็ขอให้คุณ
    ถูกหวยโชคดีตลอดไปนะครับ

เลขผมจะให้กับคนที่ผมอยากให้และรับรู้ได้ในกำลังใจและศรัทธาที่บริสุทธิ์เท่านั้นนะครับ ผมมันก็แปลกคนอย่างนี้ล่ะครับชอบหยั่งรู้ใจมนุษย์ ทำอย่างที่ใจเราอยากทำไม่เบียดเบียนใครอยู่ในที่ๆที่ควรอยู่ควรทำของผม...ผมก็ทำ ตามนี้นะครับ
    <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->
    บอกอีกอย่างเลขที่ผมให้ใช่ว่าจะถูก มันถูกยาก ทุกอย่างถูกจัดสรรไว้แล้วเข้าใจนะครับ ผมก็แค่ให้เป็นแนวทางสนุกๆ ได้ลุ้นนะครับ
    ไม่ถูกใครว่าผม ผมแช่งนะเออ...ฮาฮาฮา อันนี้ไม่ได้ล้อเล่นนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

2. burimprad

burimprad เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2009
    ดีใจจัง! ที่ได้เห็นชื่อท่านโมอีก ติดตามหาท่านและเพื่อน ๆ ที่เคยเป็นสมาชิกร่วมกันอยู่ ยังไม่เคยถูกเลย แต่รู้สึกศรัทธา เลื่อมใส เพราะตนเองก็มีความทุกข์อยู่ หวังพึ่งบูญจากท่าน แต่เมื่อเรายังไม่ถึงวาระก็อยู่ที่บุญกุศลของเรา แต่ที่แน่ แน่ สิ่งที่หวังจะให้ และหวังจะได้รับคือกำลังใจคะ สู้ สู้ คะ
    อ้อ! แล้วคุณทองเนื้อ 9 พอที่จะมีความหวังให้กับดิฉันบ้างไหมคะ สาธุ สาธุ

3. ทองเนื้อ9

ผมขออภัยที่ยังไม่ได้ทักทายท่านอื่นๆ ที่แวะเข้ามาในกระทู้นี้ ผมขอขอบคุณจริงๆ ครับ

เดี๋ยวผมมีนัดกับเพื่อนอุดมการณ์เดียวกันไว้น่ะครับ เพื่อนมารอแล้ว

แต่ทุกท่านที่โพสมาผมได้อ่านหมดแล้วทุกคนมากกว่า 1 รอบครับ ผมมีเวลาจะเข้ามาเป็นระยะ
    ทุกอย่างเวลามีจุดสิ้นสุด หรือจะมีต่อดี ฮาฮาฮา ขอผมไตร่และตรองดูก่อน

แต่ผมจะขอบอกและเน้นให้ทุกท่านทราบ(บ่อยๆ) จะได้ไม่คาดหวังอะไรกันมากนัก

ผมกรองคนครับ
    ผมอยากให้แก่คนที่ผมรับรู้ได้ในกำลังใจ ความจริงใจและศรัทธาที่บริสุทธิ์เท่านั้นนะครับ ผมมันเลือกปฏิบัตินะครับ แต่เลือกในสิ่งที่ดีก็น่าสุขใจที่ผมจะทำนะครับอาจทุข์ใจท่านใดบ้างท่านก็อย่าไปคิดและคาดหวังซิครับ ได้ก็ดีไม่ได้ก็เหมือนกับไม่เคยมี ท่านจะได้ไม่ต้องทุกข์ จะได้ไม่ต้องมาโทษผม ถ้าโทษผม! ก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้เลยนะครับ ผมมันแปลกคนอย่างนี้ล่ะครับ เข้าใจกันตามนี้นะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->
    เน้น!! อีกอย่างเลขที่ผมให้ใช่ว่าจะถูก มันถูกยาก ทุกอย่างถูกจัดสรรไว้แล้วเข้าใจนะครับ ผมก็แค่ให้เป็นแนวทางสนุกๆ ได้ลุ้นนะครับ
    ไม่ถูกใครว่าผม ผมแช่งนะเออ...ฮาฮาฮา อันนี้ไม่ได้ล้อเล่นนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

4. ชลกนก

ชลกนก เป็นที่รู้จักกันดี

ผม ยังไม่ถูกสักงวด เลย มาช้า แต่ ตามมาเรื่อย ๆ ครับ ใช้ใจ ศรัทธา รับรอง สักงวด ถูกแน่ นอน ครับ รอ แล้ว ก็ รอ พี่โม ตามตลอด แต่ไม่เคยโทร ไปกวน พี่โม ครับ รอ จนกว่าพี่จะให้ เชื่อ กำลังใจ เรา ไปถึงพี่โม จัดเต็มให้ตลอด แน่

5. ericjut

ericjut Active Member

เคยถูกกับท่านโมจิโต้ 518 ตรงๆไม่กลับไม่โต๊ดใดๆทั้งสิ้นครับ 500 บาท
    เพราะเชื่อและศรัทธาท่านครับ คนดีน่าชื่นชมครับ

6. ทองเนื้อ9

สวัสดีครับคุณburimprad จะมาหวังกับผมนะหรอครับหวังได้ครับ แต่คงทำให้สมหวังยากนะครับ ฮาฮาฮา ทุกอย่างไม่เป็นไปตามธรรมชาติ ถ้าบุญและดวงคุณไม่หนุนนำด้วย บอกได้คำเดียวยากครับ อย่าหวังมากเลยครับ เป็นแนวทางได้ลุ้นดีกว่าอย่าได้ไปทุ่มเทปักใจเลยว่าฉันจะได้ตังค์จากการถูกหวย ยากมากครับ
    แต่ยังไงก็ขอให้คุณโชคดีถูกหวยบ้างนะครับ
    <!-- google_ad_section_end -->

7. ทองเนื้อ9

ยินดีด้วยครับรับตังค์เป็นแสน เพิ่งสมัครสมาชิกหรอครับพอดีผมเห็นเป็นเดือนนี้ ตาผมมันซนนะครับจิตผมมันเตือนด้วยครับ ใหม่เอี่ยม แต่ก็ยังเคยได้รับอานิสงค์ถูกเต็มๆ ไม่น้อยเลยนะครับ ยินดีด้วยครับ
    ขอบคุณนะครับที่คุณแวะมาให้กำลังใจด้วยความจริงใจบริสุทธิ์ใจแก่ท่านMojito ปฏิบัติดีต่อไปนะครับเผื่อหนุนนำให้คุณถูกมากกว่าที่เคยถูก นี่แหล่ะครับน้ำใจจากความรู้วิชาของท่านMo ที่มอบให้ท่านได้รับด้วย จะถือเป็นบุญคุณก็บุญคุณควรตอบแทนคุณท่านMojito ด้วยจะดีมากครับ

ขอให้คุณโชดดีถูกหวยนะครับ

8. ทองเนื้อ9

มีความสุขทุกท่านนะครับ กลุ่มเพื่อนพ้องนักรบมาพร้อมออกเดินทางไปกึ่มๆ กันแล้วครับ
    ราตรีสวัสดิ์ทุกท่านครับ
    ใครมาดีขอให้มีสุข ใครมาไม่ดีทุกข์ที่ใจคุณก่อนนะครับ
    ขออภัยผมพูดตรงจิตที่ใจผมมันรับรู้ได้ว่าแปลกๆ อย่าถือสาผมเลยนะครับ ผมไม่อยากโกหกตัวเองใจสั่งไง คิดไง บอกยั่งงั้นครับ ไปกึ่มแล้วครับ

9. เรือนทอง

เรือนทอง Active Member

สวัสดีคะคุณทองเนื้อ9 ขอบคุณคะที่ตอบเมื่อตอนบ่าย ไม่เคยถูกจริงๆทั้ง 518และ350คะ คงไม่มีบุญจริงๆคะ

10. ericjut

ericjut Active Member

ใช่ครับ ขอบคุณครับ เห็นกระทู้ให้กำลังใจท่านโมครับแต่ก่อนไม่เคยเป็นสมาชิกพลังจิตครับเข้ามาอ่านเฉยๆครับ

11. hearmai

hearmai สมาชิก

สวัสดีครับคุณทองเนื้อเก้าและคุณโม เป็นกำลังใจให้ครับ เคยถูกเลข 518 ,350 ครับ

12. n_nu

n_nu เป็นที่รู้จักกันดี

ในบางครั้งฉันก็อยากจะทำดังที่ใจสั่งให้ทำ(ตรงไปตรงมา)แต่ว่าฉันก็กลัวคนอื่นเขาจะไม่ชอบหรือว่าไม่สบายใจในความตรงไปตรงมาของเรา(แม้ว่ามันจะถูกหรือผิด)แต่ว่าคุณทองเนื้อ9พูดก็ถูกนะพูดตรงจิตที่ใจ......และก็แล้วแต่ใจผู้ฟังจะคิดดด เอาเป็นว่าฉันจะคิดและจะฟังให้เป็นค่ะ.ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะและจะคอยติดตามค่ะ.

13. ทองเนื้อ9

อ๋ออย่างนี้เอง คุณโชคดีมากๆ ยินดีอีกครั้งแต่ผมขอบอกไว้ ณ ที่นี้นะครับ ทุกอย่างเป็นไปตามที่ผมชี้แจงไว้ อย่าคาดหวังอะไรจากผมทั้งนั้นขอให้เข้าใจไว้ก่อนตามนี้ จะได้ไม่มาหวังอะไรกันว่าคุณจะได้รับแน่ๆ จากผม
    ให้คุณคิดเผื่อไว้ก่อนนะครับว่าคุณอาจจะไม่ได้ จะได้ไม่ต้องมาคาดหวังไว้ ถ้าได้ก็อาจไม่ถูกหรอกครับ

ขอให้คุณโชคดี
    ไปล่ะครับพอดีมาเห็นอีกตอบเลยดีกว่า โชคดีครับ<!-- google_ad_section_end -->

14. หนูคนชล

หนูคนชล เป็นที่รู้จักกันดี

10 ธันวาคม 2010
    เคยถูกค่าถูก518 ค่ะ
    แล้วก็เอาแบ่งไปทำบุญทำทานจ้า
    ขอบคุณ คุณโมไว้ณที่นี้อีกครั้ง :cool:
    แล้วงวดนี้ถูกไหมไม่ค่ะ ก็ไม่ได้เข้าห้อง ดูดวงและทำนายฝันนี่นา

15. juu-dt07

juu-dt07 เป็นที่รู้จักกันดี

เคยบอกเลข518ให้คุณแม่ ท่านซื้อตรงๆไม่กลับ 100 คูณ 100 ค่ะ ตัวดิฉันไม่เคยมีโชค อาศัยโชคที่คุณแม่ค่ะ ท่านแบ่งมาทำบุญกะคุณโมด้วยค่ะ โอนเข้าบัญชีไปให้ค่ะ

16. npnn

npnn Active Member

ไม่เคยถูกเลย พลาดตลอด แต่ก็รู้ว่าท่านให้โดยไม่หวังผลอะไร ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้ท่านโมฯ เหมือนเดิมคะ

17. poonoy

poonoy เป็นที่รู้จักกันดี

ถูก50บาทค่ะ

18. Noompao

Noompao Active Member

ไม่เคยถูกคะ แต่ติดตามท่านโมมาตลอด สู้ ๆๆๆๆๆๆๆ คะ

19. ธูปหอม

ธูปหอม เป็นที่รู้จักกันดี

15 ธันวาคม 2006
    สวัสดีค่ะ คุณทองเนื้อเก้า นะโมเป็นอีกคนหนึ่งที่ได้รับโชคกับคุณโมค่ะ ได้ 518 ตรงๆ ค่ะ ไม่เคยรู้มาก่อนว่าเลขคุณโมเข้า แต่วันนั้นไม่รู้เป็นไรอยากซื้อหวยมากแต่ไม่รู้จะซื้อตัวไหน ปกติทุกวันจะต้องเข้ามาที่เวปพลังจิต เพราะชอบอ่านหลายๆ อย่างที่นี่ ปรากฏว่ามาเจอตัวเลข 518 มีความรู้สึกดีมากๆๆๆ ค่ะ วันนั้นก็เลยซื้อ พัน คูณ พัน ค่ะ ชุดเดียวด้วยค่ะ อยากบอกคุณโมด้วยว่า ขอบพระคุณค่ะ ไม่อยากให้คุณโมคิดมาก เพราะคุณโมไม่ได้บังคับใครให้ซื้อตาม ทุกคนซื้อเพราะความสมัครใจ ขอบคุณค่ะ
    :VO

20. mam7734

mam7734 เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤษภาคม 2010
    เป็นอีกหนึ่งกำลังใจนะค่ะ..ยังไม่เคยมีโชคร่วมกับคุณโม ตั้งแต่ครั้งแรกๆที่ยังไม่มีคนรู้จักมาก..แอบสงสัยผู้ชายคนนี้แปลกจัง มาให้เลขและสอนการลงทุน.. มีน้ำใจมากๆเลยเราcopyเลขให้เพื่อนๆดู แต่ก็ไม่มีใครซื้อ..อย่างที่ว่า..อยู่ที่โชควาสนาจริงจริง

..ขอให้กลับมาเข้มแข็งเหมือนเดิมนะค่ะ..

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้