ท่าน Mojito ให้เลข ใครเคยรับอานิสงค์เชิญครับเชิญ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ทองเนื้อ9, 8 กันยายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ตอง111

ตอง111 เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2011
    อยากจะขอบคุณ. คุณโมฯสักพันครั้ง.ก็ยังไม่เท่ากับน้ำใจที่มอบให้พวกเราทุกๆคน.

และอีกคนที่จะขอบคุณคือคุณ ทองเนื้อ9 เพราะทำให้พวกเราได้มีโอกาศขอบคุณคุณโม. และทำให้รู้จักคำว่าบุญคุณไม่จำเป็นต้องทดแทนเสมอไป. แค่กำลังใจก็มีค่าสำหรับคนที่ไม่หวังสิ่งตอบแทน. ขอบพระคุณคะ

2. Palita N

Palita N เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2009
    สวัสดีค่ะ...มาทักทายพร้อมให้กำลังใจค่ะ...
    อ้อยค่ะ...

3. iker

iker เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2011
    เป็นอีกคนหนึ่งที่ได้ น้ำใจจากคุณ โม ถูกตรงสามตัว เรียกได้ว่า ได้ปลดหนี้สิน และมีเงินเก็บเป็นก้อนอีกด้วยค่ะ ต้องขอบคุณจริงๆ ค่ะ ตอนนั้น กำลังลำบากมากเลยค่ะ ได้ใครที่ไหนไม่รู้หยิบยืน น้ำใจให้ ก็คงไม่มีวันลืมแน่นอนค่ะ ไม่เคยถูกหวยเลย ในชีวิต ครั้งแรก ค่ะ
    เป็นกำลังใจให้คุณโมค่ะ ดิฉัน ต้องขอบคุณจากใจจริง ค่ะ

4. jlek1964

jlek1964 Active Member

ขอเป็นกำลังใจด้วยค่ะอีกคนเพราะเคยถูกกะท่านมาโม 2 งวด ติดค่ะ 518 ตรงและก็ 350 ค่ะ และก็จะขอตามติดตลอดค่ะไม่เปลี่ยนแปลงค่ะ

5. Maroom

Maroom Active Member

11 กรกฎาคม 2012
    ไม่เคยถูกค่ะ แต่ก็คอยติดตามท่านโมมาตลอด ยังศรัทธามาตลอด(ช่วงที่หายก็ติดตามมาตลอด)เป็นกำลังใจให้นะค่ะ คนเราความผิดคนอื่นเท่าภูเขา ความผิดตัวเองเท่าเส้นขน เป็นเช่นนี้แล อนิจจัง. สู้ๆๆๆค่ะ

6. leeong_29

leeong_29 สมาชิก

เคยมีประสบการณ์ 350 เหมือนกัน ซื้อบนดันหนีมาออกล่าง โชคดีที่ติดไว้ ขอบคุณมากครับ:cool:

7. SUPATAR

SUPATAR สมาชิก

16 มิถุนายน 2009
    เป็นกำลังใจให้คุณค่ะคุณโม

8. mojito544

mojito544 เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2011
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ king1992 [​IMG]
    ----ขอบคุณมากๆคุณโมจิโต้...เเละขอขอบคุณสำหรับเลขงวดนี้

----ขอบคุณน้องยาที่ช่วยpm ส่งมาให้ (คุณยาบอกว่าให้เงียบๆไว้)

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ king1992 [​IMG]
    ----ขอบคุณมากๆคุณโมจิโต้...เเละขอขอบคุณสำหรับเลขงวดนี้

----ขอบคุณน้องยาที่ช่วยpm ส่งมาให้ (คุณยาบอกว่าให้เงียบๆไว้)

</TD></TR></TBODY></TABLE>

ขอบคุณนะครับคุณking1992 ที่มาส่งกำลังใจที่บริสุทธิ์ให้แก่ท่านMojito สำหรับท่านอื่นที่คุณซึ้งในน้ำใจเค้าคุณก็ส่งไปบอกเค้าเป็นการส่วนตัวกันเองเลยนะครับ ในกระทู้ผมขอส่งผ่านกำลังใจที่บริสุทธิ์เฉพาะท่านMo เท่านั้นครับ
    ขอบคุณกำลังใจของคุณที่มาส่งผ่านให้ท่านMoในกระทู้ผมนะครับ ขอบคุณครับขอบคุณ<!-- google_ad_section_end -->

ผมขออนุญาตคุณทองใช้พื้นที่กระทู้ของคุณเพื่อชี้แจงนะครับขอบคุณครับ

งง วันที่คุณได้รับเลขในเมื่อผมยังไม่ได้คิดแล้วคุณได้รับได้ยังไงสังสัยจัง
    ถ้ายังงั้นคนที่คิดนี้คงไม่ใช่ผมแล้วละครับ
    ฝากบอกถึงบุคคลที่คิดและส่งให้คุณด้วยว่า คุณยังขาดอีก1องค์ประกอบ เพราะฉะนั้นจะไม่มีวันเป็นสูตรที่สมบูรณ์ได้โดยเด็ดขาด เพราผลตัวเลขที่ได้ออกมาย่อมไม่สมบูรณ์
    ขอโทษนะครับปัจจุบันนี้ผมอยู่คนเดียวครับ

9. ทองเนื้อ9

ทองเนื้อ9 เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2012
    ผมอนุญาตให้ท่านMojito ใช้พื้นที่ชี้แจงให้แก่ทุกท่านได้เข้าใจกันต่อไป และยินดีอย่างยิ่งที่ท่านMo แวะมาเยี่ยมกระทู้ผม ยินดีครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

10. ทองเนื้อ9

มีคนPM ถามผมมา ผมเห็นเป็นส่วนที่เกี่ยวข้องกันจะได้แจงกันไปให้ชัดเจนทุกอย่างจะได้เคลียร์สำหรับท่านอื่นๆ ด้วยเลย ท่านผู้ที่ถามรู้อยู่นะครับว่าท่านถามมาจริง ก็Userท่านที่ส่งมาถามผมงัยครับ (แต่ผมจะไม่มาเอ่ยนามใดๆของท่าน)

หัวเรื่อง ''ขอถามตรงๆน่ะค่ะ อย่าว่าอยากรู้เลย...ขอโทษๆถ้าไม่พอใจ"

คำถาม : คุณ.........(ท่านใส่ชื่อมาแต่ผมจะไม่เขียนถึงบุคคลนี้) บอกว่าเป็นเเฟนคุณโมจิโต้นี่ค่ะ...จริงหรือไม่จริงค่ะ สงสัยมากๆเเละ คุณ........ก็ได้ สูตรเลขเด็ดจากท่านโมจิโต้...ตกลงจะเชื่อดีไหม....

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 กันยายน 2012
  11. ทองเนื้อ9

คำตอบจากผม
    คุณลองกลับไปอ่านที่ท่านMojito ออกมาเปรยๆ ศิษย์คิดล้างครูไว้ ดูเองแล้วกันครับ ผมเชื่อว่าคุณเป็นคนดีที่อ่านแล้วตรึกตรองและเข้าใจได้ด้วยตัวเองว่าคืออะไร ผมรู้แต่ว่าตอนท่านมา มาเพื่อให้คนอื่นก็มาตัวคนเดียวตอนนี้ท่านก็อยู่ตัวคนเดียว คงเพราะตามัวไปบ้างก็คนนะครับยังไงก็เป็นมนุษย์ ดูคนผิดไปบ้าง ปัจจุบันคงมาเรียกว่าแฟนไม่ได้หรอกครับ เพราะท่านอยู่ตัวคนเดียว น่าจะศิษย์คิดล้างครูมากกว่ามั้งครับ ผมไม่รู้นะครับว่าใช่ชื่อคนเดียวกับที่คุณถามมามั้ย ผมไม่อยากไปรู้หรอกครับผมอยากรู้ก็แค่เนื้อๆ
    สูตรที่ได้ไปก็คงแค่จิ่มๆมั้งครับไม่น่าจะขลัง ก็แค่เบสิกๆในความคิดผม วิชาทุกวิชามีครูและถ้าไม่ได้รับอนุญาตจากเจ้าของวิชาให้นำไปใช้ ถ้ามาแข่งขันด้วยแล้วล่ะก็..... คนตามอาจเจ๊ง คนเอาไปใช้ล่มจมไม่เจริญครับ
    ผมว่านะเจ้าของวิชาน่าจะขลังและศักสิทธิ์กว่าเยอะ
    แต่ตอนนี้อย่าได้เพิ่งไปเชื่อใครกันเลยครับ แม้แต่ผม ฮาฮาฮา
    คนอยากดังอยากเด่นอยากเป็นคนสำคัญก็เยอะ ขอให้คุณศรัทธาในตัวท่านMo คนเดียวก็พอครับ ผมเองก็ศรัทธาท่านด้วยใจ
    ขอให้คุณเป็นคนดีนะครับ โชคดีครับ<O:p</O:p

12. ทองเนื้อ9

เพราะมีคนถามมาเห็นว่าเกี่ยวเนื่องกันทุกคนจะได้เข้าใจตรงประเด็นกันซะที จะได้ไม่สับสนอันไหนเลขใคร ใครของเท็จของเทียมเผื่อคำตอบนี้ที่ท่านอ่านจะประกอบการพิจารณาของทุกคนต่อไป เรื่องอื่นๆผมไม่อยากไปรู้ด้วยครับffice

ขุนศึกที่เก่งกาจก็แพ้พ่ายต่อสตรีเพศเป็นสิ่งจริงที่สืบเนื่องกันมา ถ้าโชคดีได้สตรีดีชีวีรุ่งเรื่อง เผอิญโชคร้ายได้สตรีไม่ดีชีวีก็วุ่นวายสับสนอย่างนี้แหล่ะครับ ผมเองกลั่นกรองแล้วยังพลาดเลยครับ แต่กลับลำทันไม่สายครับไม่สายก็มันชีวิตของเรานี่ครับ <O:p</O:p<!-- google_ad_section_end -->

13. ทองเนื้อ9

ผมขออภัยที่ยังไม่ได้ทักทายท่านอื่นๆ ที่แวะเข้ามาในกระทู้นี้ ผมขอขอบคุณจริงๆ ครับ
    แต่ทุกท่านที่โพสมาผมได้อ่านหมดแล้วทุกคนมากกว่า 2 รอบแล้ว ทุกอย่างเวลามีจุดสิ้นสุด หรือจะมีต่อดี ฮาฮาฮา ขอผมไตร่และตรองดูก่อน

แต่ผมจะขอบอกและเน้นให้ทุกท่านทราบ(บ่อยๆ) จะได้ไม่คาดหวังอะไรกันมากนักว่าจะได้ทุกคน

ผมกรองคนครับ
    ผมอยากให้แก่คนที่ผมรับรู้ได้ในกำลังใจ ความจริงใจและศรัทธาที่บริสุทธิ์เท่านั้นนะครับ ผมให้กับบุคคลที่ผมอยากมอบให้ ผมมันเลือกปฏิบัตินะครับ แต่เลือกในสิ่งที่ดีก็น่าสุขใจที่ผมจะทำนะครับอาจทุข์ใจท่านใดบ้างท่านก็อย่าไปคิดและคาดหวังซิครับว่าฉันต้องได้ ได้ก็ดีไม่ได้ก็เหมือนกับไม่เคยมี ท่านจะได้ไม่ต้องทุกข์ จะได้ไม่ต้องมาโทษผม ถ้าโทษผม! ก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้เลยนะครับ ผมมันแปลกคนอย่างนี้ล่ะครับ เข้าใจกันตามนี้นะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->
    เน้น!! อีกอย่างเลขที่ผมให้ใช่ว่าจะถูก มันถูกยาก ทุกอย่างถูกจัดสรรไว้แล้วเข้าใจนะครับ ผมก็แค่ให้เป็นแนวทางสนุกๆ ได้ลุ้นนะครับ
    ไม่ถูกใครว่าผม ผมแช่งนะเออ...ฮาฮาฮา อันนี้ไม่ได้ล้อเล่นนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->
    <!-- google_ad_section_end -->

14. ทองเนื้อ9

สวัสดีมาทักทายทุกคนครับ

ช่วงนี้งานหลวงชุกแต่ก็ไม่ลืมงานนี้นะครับ หลายอย่างเคลียร์แล้ว ผมเองก็จะเคลียร์ตามเจตนารมณ์ให้ลุล่วงต่อเลย
    การให้การแบ่งปันของผม ก็จัดตามที่ได้เขียนแจ้งไว้ก่อนหน้านี้แล้ว ใครไม่ได้อ่านลองกลับไปอ่านให้เข้าใจผมด้วยนะครับ ผมกรองคนที่อยากให้อยากแบ่งปันจริงๆ

ถ้าท่านใดไม่ได้อย่าเสียใจเลยนึกซะว่าไม่เคยมี ไม่ต้องมาเสียตังค์เพิ่ม เพราะที่ผมให้ไปก็ใช่ว่าจะถูก ผมขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย

สำหรับผู้ที่ได้รับการแบ่งปันมันก็แค่แนวทาง อย่าได้ไปคิดและคาดหวังไว้สูงว่าต้องถูกแน่ๆ หวยถูกยาก ยิ่งดังยิ่งไม่ออกเพราะถูกจับตาแล้ว ความแน่นอนก็คือความไม่แน่นอน ทุกอย่างมันถูกจัดสรรแล้ว คุณอาจต้องเสียเงินเพิ่มด้วยซ้ำ ที่สำคัญการถูกหวยก็ขึ้นอยู่กับโชคและวาสนาของแต่ละคนด้วยครับ บุญกรรมคนเราไม่เท่ากัน

ผมต้องขออภัยจากใจจริงสำหรับผู้ที่ไม่ได้รับในครั้งนี้ และต้องขอโทษไว้ล่วงหน้าสำหรับผู้ที่ได้รับแต่เลขไม่ตรงใจเจ้ามือก็เลยอดรับตังค์ไป ที่สุดแล้วก็คือขอโทษไว้ก่อนเลยนะครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีตลอดไปครับ

15. ทองเนื้อ9

พิเศษ!!! ท่านMojito ฝากโบนัสไว้ที่ผมแล้ว ผมจะมอบโบนัสนี้ให้แก่ผู้ที่ผมจะแบ่งปันให้ต่อไปด้วย ขอบคุณนะครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีตลอดไปครับ

16. mojito544

สวัสดีครับคุณทอง แล้วแต่ดุลพินิจของคุณจะจัดสรรแบ่งปันแล้วกัน ขอบคุณนะครับ

17. mojito544

[ame=http://www.youtube.com/watch?v=3RtOwvesB58]เพลงพิณ มงคล อุทก - YouTube[/ame]

ขอบคุณนะครับ

18. mojito544

ชีวิต เหมือนพิณกรีดสาย
    เล่นไปตามไลน์
    ไปตามสายเสียงเพลง

วันนี้ ใจนี้มื้อนี้
    ชีวิตเขามี แต่ดนตรีบรรเลง

.พิณ คือเสียงคือสื่อ
    ที่ใสซื่อ และยุติธรรม
    ประกอบเสียงร้องลำนำ
    ที่ขับนำ มานานหลายปี

คือเลือดเนื้อวิญญาณ
    ที่ขับขานคุณงามความดี
    ตราบ ชีวิตยังมี
    ชีวี ไม่เคยหมดแรง

.กี่ป่า กี่เขาเคยผ่าน
    กี่สายธาร กี่ท้องทะเล
    เคยแรมรอนร่อนเร่
    ไม่รวนเร มีแต่ลูกลุย
    พูดแล้วอย่าหาว่าคุย
    ที่กล้าลุยเพราะว่ามีวิญญาณ

วิญญาณแห่งความหลัง
    วิญญาณเมื่อคราวทุกข์ลำเค็ญ
    คนต้องเวียนยากเข็ญ
    ด้วยความอยากเห็นสังคมดีงาม

.ชีวิต เหมือนพิณกรีดสาย

19. pomvigo

pomvigo เป็นที่รู้จักกันดี

16 มิถุนายน 2009
    ผมดีใจที่คุณโมจิโตมีใจที่เย็น ใจสบายขึ้นครับ อะไรที่เเล้วก็เเล้วไปครับ อโหสิกรรมไปเถอะ ครับ ...จิตเป็นใหญ่ จิตเป็นประธาน

20. mojito544

ชีวิต เหมือนพิณกรีดสาย

.พิณ คือเสียงคือสื่อ
    ที่ใสซื่อ และยุติธรรม
    ประกอบเสียงร้องลำนำ
    ที่ขับนำ มานานหลายปี

คือเลือดเนื้อวิญญาณ
    ที่ขับขานคุณงามความดี
    ตราบ ชีวิตยังมี
    ชีวี ไม่เคยหมดแรง

.กี่ป่า กี่เขาเคยผ่าน
    กี่สายธาร กี่ท้องทะเล
    เคยแรมรอนร่อนเร่
    ไม่รวนเร มีแต่ลูกลุย
    พูดแล้วอย่าหาว่าคุย
    ที่กล้าลุยเพราะว่ามีวิญญาณ

วิญญาณแห่งความหลัง
    วิญญาณเมื่อคราวทุกข์ลำเค็ญ
    คนต้องเวียนยากเข็ญ
    ด้วยความอยากเห็นสังคมดีงาม

.ชีวิต เหมือนพิณกรีดสาย
    ชีวิตเขามี แต่ดนตรีบรรเลง<!-- google_ad_section_end -->

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้