นกบินเข้าห้องครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย misszexman, 2 มิถุนายน 2015.

1. misszexman

misszexman เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

18 กันยายน 2009
    อยากสอบถามว่า พอดีเมื่อเช้าผมตื่นมาเห็นนกบินเข้าห้องช่วงราวๆ 6 โมงเช้า(เเต่ตอนเห็น คือกำลังบินออกไป) แล้วก่อนออกจากข้านกระจกก็อยู่ดีๆก็คว่ำลง(เเต่ไม่เเตก) แล้วก็มีรูปอาจารย์ที่ผมนับถือปลิวหล่นลงต่อเนื่องกันเลยครับ...

อยากทราบว่าเป็นรางดีหรือรางไม่ดีครับ ไปอ่านในเน็ตเห็นบอกว่านกบินเข้าห้องจะมีคนตาย ห้องนั้นมีผมคนเดียว คือผมต้องตายหรือปาวครับ???

เเล้วเคยมีใครที่นกบินเข้าห้องแล้วมีคนในครอบครัวตายบ้างไหมครับ????

หรือผมคิดมากไปเอง???

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ลาง << เขียนแบบนี้
    สงสัยจะโดนเล่นงาน
    อาจารย์ที่นับถือยังมีชีวิตอยู่ไหม?