เรื่องเด่น "นาซ่า" สร้างภาพจำลองฐานปฏิบัติการบนดวงจันทร์

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย sron2006, 7 กรกฎาคม 2011.

1. Enzo

Enzo Active Member

21 กรกฎาคม 2011
    เห็นด้วยสุดๆ เลยครับ....:cool: ถ้า...สิ่งที่ฝรั่งตาน้ำข้าว มันทำได้จริง อีกหน่อย มนุษย์เรา คงเป็นเหมือนเรื่อง wall-e แน่นอนครับ ...

2. ณัฐกิตติ์112

ณัฐกิตติ์112 สมาชิกใหม่

12 พฤษภาคม 2011
    จะสำเร็จไหมนะ อยากอยู่นอกโลกกกกก ๕๕๕ (แต่ในโลกนี่แหละดีที่สุดแล้ว)

3. Willam

Willam สมาชิก

8 มิถุนายน 2011
    เห็นเค้าจะไปทำเหมืองแร่ยูเรเนียมที่ดวงจันทรนิครับ เพราะเค้าเจอแหละแร่ยูเรเนียมที่มีความเข้มข้น U-237 นะครับ ตอนนี้ยังคงทำไม่ได้จริงแหละครับ ส่วนมากก็ข่าวโม้ไป แต่ขอขอบคุณ จขกท. มากเลยนะครับที่นำข้อมูลดีๆ มาฝากครับผม

4. Enzo

Enzo Active Member

21 กรกฎาคม 2011
    ซักวัน คงจะได้ไปดินเนอร์ กับ อั้ม พัชราภา บนดวงจันทร์...(เพ้อแล้วครับ)...555+