เสียงธรรม นิทานกฎแห่งกรรม ฟังสบาย www.nitankam.com

ในห้อง 'วัฏสงสารและกฎแห่งกรรม' ตั้งกระทู้โดย pukky natrada, 16 กันยายน 2015.

1. pukky natrada

pukky natrada บุคคลทั่วไป

ขออนุญาต Adminเว็บพลังจิต ฝากผลงานธรรมทานนะคะ^-^
    เรื่องเล่า"นิทานกฎแห่งกรรม"ฟังสบาย รับฟังหรือดาวน์โหลดได้
    ลิ้งก์นี้ค่ะ นิทานกฎแห่งกรรม
    เรื่องเล่า"นิทานกฎแห่งกรรม"โหลดฟรี เก็บไว้ฟังส่วนตัวหรือเผยแผ่ต่อได้โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ เพราะผู้จัดทำ ตั้งใจ เต็มใจเผยแผ่ เพื่อเป็นธรรมทาน แด่กัลยาณมิตรทุกๆท่านค่ะ อนุโมทนาบุญร่วมกันนะคะ ^-^

2. วังวนเดิมๆ

วังวนเดิมๆ บุคคลทั่วไป