นิทานสนุก..พระเครื่องและเครื่องราง (นิมิตรอัศจรรย์...รุ่นครอบจักรวาล)

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย konun88, 20 มิถุนายน 2016.

1. konun88

konun88 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ใช้ตะกรุดพญาพาลีทับหวย สวดคาถาได้ผลอยู่ แม้ตะกรุดยังไม่ได้เสกเต็มสูตร55

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 ตุลาคม 2019
  2. konun88

konun88 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

มวลสารผงไม้พญางิ้วดำปราบไตรจักร และมวลสารผงลบยันต์พญาพาลี/มหายันต์แม่ย่ากันเสื่อม... และผงเก่าครูบาข่าย...

ท่านใดสัมผัสพลังจากภาพได้เชิญชมครับ

3. konun88

พึ่งกดหมาด ๆ ยังไม่แห้งเลย ที่สำคัญตามสูตรพระผงเดิมของผม

สิ่งมงคลผงเกิดจากการกดพิมพ์ด้วยมือแบบโบราณ อย่าคาดหวังความสวยงามคมชัดนะครับ ..... รอแห้งดีค่อยเปิดตัวทีเดียวครับ

ย้ำไม่ใช่พระผง ...เพราะนี่คือ
    พญาปักษาคว้าลาภทั่วพิภพ....

4. kittipongc

kittipongc เป็นที่รู้จักกันดี

17 กันยายน 2006

5. konun88

น้ำมันว่านไก่แดง มวลสารที่จะขาดไม่ได้....

....กำเนิดพญาปักษาคว้าลาภทั่วพิภพ.....

1.รุ่นนี้ตั้งแต่กดพิมพ์มาถือว่าในส่วนของกดเสร็จยังไม่เสก รุ่นนี้พลังดีที่สุด(ในแง่ของการยังไม่ปลุกเสกนะครับ)

2. ส่งภาพที่ให้ที่ปรึกษาดู ท่านบอกว่า ....ท่านกำลังมนต์ตะกรุดพญาพาลี ก็แปลกใจเสียงนกร้อง นกบินมาเต็มวัดเลยแปลกใจมาก พอเปิดไลน์เห็นภาพเลยเข้าใจเลย...

3. พล้งจากภาพท่านบอก "สุดยอดจริง ๆ มีทุกทางทั้งคุ้มครอง มหาลาภแบบลาภลอย พลังโปร่งใสดีมาก ๆ เหมือนนกเตรียมโบยบิน...."

4. มีลางดี หลังดูเสร็จ ท่านเล่า...ลูกหนี้รายหนึ่งที่ยืมเงินไปหลักหมื่นหลายปีมาก ๆ แล้วโทรมาบอกจะคืนเงิน...ดีแฮะ...

5. ด้านหล้งจะลงอักขระหัวใจพญาพาลี น้ำหมึกที่จะลงเป็นหมึกที่ปลุกเสกมาหลายปีมาก....

และพิเศษปิดท้าย..รุ่นนี้ ดังเล่าหลวงปู่เหิรเคยพิจารณางูเหลือมปากเป็ดของแท้ให้ 2 ตัวเลยท่านรับรองว่าคือขนของพญานกการะเวกจริงๆ โดยให้ศิษย์ท่านนึงกลืนไปทั้งคู่เลยต่อหน้าท่าน .... มีการดึงพลังจากศิษย์ท่านนั้นลงด้วย(พิธีลับ รอชมพลังตอนเสกเสร็จได้)

6. konun88

ผมส่งลูกอมที่ปั้นจากมวลสารให้ QCแล้วเพื่อชมพลังเบื้องต้น

ขณะนี้แบบพิเศษกดเสร็จแล้ว กำลังทะยอยกดแบบธรรมดาอยู่ครับ

พิเศษหมดแล้ว

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 ตุลาคม 2019
  7. konun88

และแล้ว การปั้นลูกอมจากการกดพญาปักษาและได้ส่งให้ฝ่าย QC แบบด่วนก็ไปถึงแล้วครับ พลังเป็นไปตามที่เห็นครับ

นี่ยังไม่เสกนะครับ..ถือว่าแจ่มแล้ว

8. konun88

หากชุดแรกแห้งดีจะถ่ายภาพสวย ๆ มาให้ชมครับ เพราะรอการประทับตราหัวใจพญาพาลี....

ประมาณสัปดาห์หน้า ที่ปรึกษาจะมาธุระ ตจว.ก็อาจนัดพบให้ท่านชมพลังเบื้องต้นอีกครั้ง

ปลายเดือนนี้ ปลุกเสกแบบเต็มฉบับสมบูรณ์แบบเลยครับ ซึ่งแน่นอนหลังแจกจ่ายผู้จองไปมั่นใจว่าจะก่ออภินิหารมากมายจนคาดไม่ถึงครับ...

ผมยืนยันจากการได้สร้างหรือร่วมสร้างมาหลายรุ่นว่า ...รุ่นนี้สุดยอดแห่งสุดยอดด้านคว้าลาภ และริดรอนพลังศัตรูจริง ๆ .... เพราะจะมีการเสกดึงพลังแบบลับ ๆ ไม่ออกอากาศอีกหลายไม้ตายครับ..รอชมทีเดียวตอนได้รับของเลยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 ตุลาคม 2019
  9. konun88

เรื่องเล่า อำนาจแห่งพญานกการะเวก

ดังเล่าไปแล้วหลายปีก่อนมากๆ ช่วงน้ำท่วม กทม. ผมได้ไปลี้ภัยที่ภาคใต้ ที่ได้พบหลวงปู่บุญศรีด้วยละครับ ทีนี้ อาศัยช่วงว่างไปดูดวง คุยกับหมอดูถูกใจเขาหยิบงูเหลือมปากเป็ดมาให้ชม ก็ดูแล้วเป็นของแท้

ก็แนะนำเขาไปครับ ว่าให้กลืนกินไปเลย 555 วันต่อมาเขาโทรมาเล่าหลังกลืนไปก็ร้อน ๆ วูบวาบ (หมอดูคนนี้มีดีด้วยนะครับ มีจิตสัมผัสดี) แล้วก็ถูกหวยหุ้นทันที แกโทรมาขอบใจใหญ่

จวบจนมีโอกาสคนใกล้ชิดนำมาให้ชม เสียดายตอนนั้นผมใช้มือถือรุ่นเก่าไม่งั้นคงได้ภาพของแท้มา ก็ได้นำไปให้หลวงปู่เหิรชม... ท่านก็ว่าของแท้ ขลังๆ ก็ถามท่านถึงที่มาแห่งตำนานว่า เป็นขนนกการะเวกจริงหรือไม่ ท่านว่าใช่

ประเด็นสำคัญหลังจากนั้นก็ได้มาอีกตัวนึง ครบคู่พอดี ท่านก็ดูให้แล้วเสกเรียกธาตุ 4 ให้ด้วย ซึ่งก็ได้กลืนต่อหน้าท่านไปเลย

ที่เล่ามาก็จะเป็นประเด็นสำคัญชุดนี้ ที่
    เมื่อเช้านี้แค่ส่งภาพไป ที่ปรึกษาก็แปลกใจ ว่าทำไมนกบินมาเต็มวัด ร้องลั่นวัดเลย พอเปิดไลน์เห็นภาพเลยหายสงสัย....

จึงเป็นนิมิตรหมายที่ดีครับในรุ่นนี้ว่าการดึงพลังลงมวลสารจากผู้ที่ได้กลืนงูปากเป็ดต่อหน้าหลวงปู่ท่าน สำเร็จจริง....

รอดูประสบการณ์ตอนได้รับครับว่าจะประทับใจดังรุ่นก่อนหรือไม่...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 ตุลาคม 2019
  10. konun88

ด้านมวลสาร หลายท่านสงสัย ทำไมแค่ยังไม่เสกปั้น ๆ ลูกอมยังแรงขนาดนี้...55

จริง ๆ มวลสารมีเยอะครับ จากของเดิมที่ใกล้หมดหากย้อนกระทู้ไป ที่ผมได้นำไปเสกชุดพลิกฟ้าด้วย

จากนั้นก็ได้มาเพิ่มจากงานต่าง ๆ เช่นงานกริชมหาปราบพิชิตชัยก็ได้ของวิเศษจากเจ้าของชนวนเช่น ผงไม้โพธิ์นิพพาน...(ดีทางหนุนดวง) ซึ่งได้นำเสกพร้อมกริชมหาปราบพิชิตชัยไปด้วยเลย ...

และได้มวลสารผงจากสายสำเร็จลุนอีกหลายอย่าง...

ได้นำมวลสารบางส่วนเข้าเสกพร้อมพิธีแหวนมหาชะตา และเสกตั้งแต่ชนวนแหวนเลยก็มี

และล่าสุดมวลสารที่เสกพร้อมกริชปราบไตรจักรทิ้งทวนครับ พร้อมผงที่ลบมา ผงไม้พญางิ้วดำ และผงเก่าครูบาข่ายเพิ่มเติม

เสกมาขนาดนี้ไม่แรงจน QC ชอคก็แปลกใจแล้วครับ 55 เยอะครับผมขี้เกียจบรรยายมาก รอดูผลประสบการณ์ตอนได้รับไปดีกว่า เพราะผมชอบให้ผู้บูชาไปมาเล่าให้ฟังครับ รู้สึกดีมีกำลังใจ...

11. konun88

กริชปราบไตรจักรทิ้งทวน สำแดงเดชแล้ว

12. konun88

QC วิเคราะห์กระแสจากลูกอมปั้นจากมวลสารเพิ่มเติมครับ 55

พอเสี่ยท่านนึงเห็น QC ได้ลูกอม ก็ขอไปด้วยเลย 55

ยันต์ด้านหลังหลายท่านมาถามมากว่า เขียนจารมือเหรอ จริง ๆ ใช้ตราปั๊มครับ

ที่ปรึกษาใช้หลักวิชา อักขระยันต์สูตร ถอดหัวใจพญาพาลีมาให้เลย จารสด ๆ แบบชัดเจน ผมก็นำไฟล์ภาพไปร้านทำตรายาง

หมึกที่ใช้เป็นหมึกวิเศษครับ คือเสกมามาก ช่วงหลังใช้ปากกาลูกลื่นจึงเลิกใช้ ก็ได้นำมาใช้งานนี้เลย เรียกว่าปั๊มปุ๊ป เหมือนจารมือเลย พลังวิ่งตามอักขระเห็น ๆ

ปิดจองครับ ผมจะกดพิมพ์ไปเรื่อย ๆ จนมวลสารหมดคาดว่าคงได้ตามเป้า

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 ตุลาคม 2019
  13. konun88

ที่ปรึกษากล่าวว่า วิชาอักขระยันต์สูตร หากเชี่ยวชาญชำนาญก็ถอดหัวใจจากยันต์พลังมาได้เลย ในภาพคือหัวใจพญาพาลี

ตามตำนานในรามเกียรติ์ พญาพาลี ได้พรจากพระอิศวรที่สู้กับใครให้กำลังกึ่งหนึ่งของฝ่ายตรงข้ามโอนย้ายมาที่ตัวเอง จึงชนะไปทั่ว

จวบจนพระรามยังไม่กล้าสู้ซึ่งหน้าเลยครับ ต้องใช้กลอุบายถึงเอาชนะได้

ปู่ฤาษีวาโย ได้อาศัยอำนาจพญาพาลีนี่จึงนำวิชานี้มาถ่ายทอดให้แก่ครูบาข่ายและมอบตำราให้

จากที่สอบถามที่ปรึกษาบอก ท่านเคยทำให้ศิษย์ท่านครั้งเดียวเท่านั้นและที่ปรึกษาอยู่ในเหตุการณ์ด้วยจึงได้เป็นลูกมือและถ่ายทอดวิชาให้

ท่านบอกหากมาหนุนกับแม่ย่าถือว่าเข้าชุดเลยครับ

14. over time

over time Active Member

เนื้อพิเศษหมดเร็วจัง ลูกอมบูชาเท่าไหร่ครับ

15. konun88

ลูกอม ไม่ได้ทำแบบจริงจังครับ ปั้นจากเหลือกดพิมพ์ครับ

16. ดนุน

ดนุน Active Member

สวยงามครับ...

17. konun88

QC โทรมาคุยครับจากผลการพกลูกอม ที่ปั้นจากมวลสารปรากฎถึงความแตกต่างจากทุกรุ่น คือเหมือนเป็นพลังพายุหมุน ดูดสิ่งที่ดีตามอธิษฐานให้เข้ามาครับ

พูดง่ายๆ เหมือนดูดสิ่งดี ๆ ตามที่อธิษฐานไว้ให้เข้ามาและชี้ช่องทางต่าง ๆด้วย

ซึ่งได้แจ้งไปแล้วรอชมของจริง จะปรากฎถึงความแตกต่างชนิดที่คาดไม่ถึงครับ...

ผมได้เขียนชื่อเตรียมกล่องจัดส่งไว้แล้ว เยอะมาก ๆ รอปลุกเสกเสร็จจะแพคส่งทันทีครับ จะได้ทันคว้าลาภกัน...

18. konun88

งานกฐินวัดหมูเปิ้ง ปีนี้ผ่านพ้นไปได้ด้วยดีครับ อนุโมทนาบุญกับทุกท่าน เมื่อคืนนี้ครูบาไชยมาร่วมพิธีบวงสรวงเทพยดาด้วย เพื่อความเป็นสิริมงคล...

19. konun88

QC ได้ถามถึงที่มาของพลังหมุนดูดสิ่งที่ดีที่พบในลูกอม ผมก็ได้แจ้งไปแล้วว่า ตอนนำงูเหลือมปากเป็ดไปขอหลวงปู่เหิรตรวจสอบให้ และเรียกธาตุ 4 ก็ได้ขอท่านลงดึงพลังลงในผงมวลสารด้วย และได้นำเสกพร้อมรุ่นกายสิทธิ์ทิ้งทวน ซึ่งผมก็ไม่เคยนำผสมในรุ่นใดมาก่อนครับ มาใช้ในรุ่นนี้ละครับ เพราะต้องระวังการนำไปใช้ผสมรุ่นอื่นแล้วจะโดนผู้มีกำลังสูงกว่ามาดูดเอาพลังลาภลอยไป

ตอนนั้นภาพถ่ายก็อยู่ในมือถือเครื่องเก่า และลบหายไปแล้วไม่ได้เก็บเอาไว้ไม่งั้นจะนำภาพของแท้มาให้ชมกัน... และไม่ได้ถ่ายภาพตอนหลวงปู่เสกด้วย กลัวโดนท่านดุเอา...

ท่านเคยเตือนเสมอลาภลอยอย่าคาดหวังเพราะพลิกผันได้เสมอ และบังเอิญรุ่นนี้ ได้มวลสารลบผงพญาพาลีมาเลยสร้าง ตอนคุยเรื่องอานุภาพกับที่ปรึกษายังคุยเล่นๆ เลยเหมือน มหาเวทย์ดูดาว 55 ยังคิดเพิ่มชื่อเลยครับวิชามหาเวทย์ดูดาว....

จึงเหมาะสมทั้งปวง รอชมอานุภาพของจริงได้ครับ... เราไม่ทำมากไม่เน้นโฆษณา เน้นให้ผู้นำไปใช้มาเล่าประสบการณ์ให้ฟังครับ พอใจแล้ว...

20. konun88

มีผู้ส่งภาพมาให้ชมจะสังเกตุมีเกล็ดต่างจากไส้เดือนที่ไม่มีเกล็ด

ประสบการณ์ท่านที่เคยพบ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 ตุลาคม 2019