น้ำมันเมตามหาเสน่ห์ต่างแดน......มหาเสน่ห์ เมตามหานิยม 74 ขวดสุดท้าย ส่ง EMS ฟรี

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย chabay, 6 ธันวาคม 2015.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. chabay

chabay เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

โชคดีได้มีโอกาศติดสอยห้อยตามคุณลุงตามไปถึงประเทศเพื่อนบ้านเพื่อไปดูการทำน้ำมันมหาเสน่ห์ของพระที่ไม่ใช่พระไทย โดยมีลูกศิษย์ชาวต่างชาติเป็นคนอ้อนวอนให้หลวงพ่อทำให้

ก่อนจะได้ไปถึงประเทศเพื่อนบ้านเคยได้มีโอกาสพบหลวงพ่อรูปนี้จากการทีท่านมาแก้ของแก้คุณไสยให้คุณลุงที่ถูกกระทำโดยหวังผลเชิงธุรกิจ ก่อนหน้านี้ เชิญทั้งพระไทย หมอดู ร่างทรงมาหมดก็แก้ไม่ได้ มาจบที่หลวงพ่อท่านนี้ที่แก้ได้ โดยผมเห็นกับตาว่ามีของฝังอยู่ในบริเวรร้านของลุงจริงๆ (ของที่ทำคุณไสย เพราะผมเป็นคนขุดเองกับมือ)

เดินทางไปประเทศเพื่อนบ้านพร้อมทั้งลูกศิษย์หลวงพ่อที่เป็นล่ามและชาวต่างชาติทั้งหมด 3 คน รวมในพิธีมี 8 คน ทำพิธีปลุกเสกหุงน้ำมันกันตอนกลางคืนเงียบสงัด ( เสียดายไม่ได้รับอนุญาตให้ถ่ายรูปพิธี หลวงพ่อ ใดๆทั้งสิ้น T T)

น้ำมันจากการสอบถามนี้เป็นการหุงด้วยว่านมหาเสน่ห์ต่างๆ หลายๆชนิดทั้งของไทยและเทศ

* และที่สำคัญหลวงพ่อใส่หัวเชื้อประมาณขวดกระทิงแดง 2 ขวดลงไปหมด*

เรื่องหัวเชื้อผมได้สอบถามหลวงพ่อว่าคืออะไร หลวงพ่อตอบว่า มันคือน้ำมันยาเสน่ห์ที่ท่านใช้สมัยหนุ่มๆ เรียนมากับครูบาอาจารย์ น้ำมันนี้เหมาะสำหรับบุคคลทั่วไปและห้ามใช้กับพระผู้ทรงศีลโดยเด็ดขาด ท่านบอกว่าแรงมาก สมัยก่อนท่านมีเมียโดยอยู่บ้านเดียวกัน 7 คน และได้รับอนุญาตจากเมียๆทั้งหมด

ในพิธีไมได้เกิดเหตุการณ์อะไรพิสดารบรรลือโลก แต่แค่มีลมวูปเดียวใหญ่ๆที่มันแปลกๆเหมือนที่เราเห็นในหนังละคระ และก็มีนกคู่หนึ่งมาเกาะบริเวณพิธีและส่งเสียงร้องดังมาก แค่นี้ส่วนตัวผมก็ว่ามันขนลุกแล้ว

ก่อนจะกลับผมถามหลวงพ่อว่าน้ำมันนี้มีส่วนผสมแรงๆของพวกผีพวกพรายไหม ท่านตอบว่า ไม่มี น้ำมันนี้เป็นน้ำมันหุงด้วยว่านวิเศษต่างๆและผสมสูตรยาเสน่ห์ของท่านที่ไม่มีใครได้เรียนต่อและสืบทอดนอกจากท่านและท่านไม่คิดว่าจะสอนให้ใครเพราะมันไม่เหมาะกับผู้ถือศีลและไม่ใช่ทางหลุดพ้น

ท่านยังบอกอีกด้วยว่าของจำพวกผีพราย ถ้าทำไม่ดีก็น่าเวทนาจิตวิญญาณเค้า ถูกบังคับ ถูกทรมาณไปสร้างเวรกำต่างๆ ท่านบอกว่าหาคนทำจริงๆและถูกต้องหายาก

**และท่านยังกำชับด้วยว่า คิดจะเล่นของเสน่ห์ให้ทำตัวเองให้เป็นเสน่ห์ อย่าไปทำเสน่ห์ใส่คนอื่นเลยมันบาป**

( การสนทนาทั้งหมดเป็นการฟังผ่านล่ามเป็นตัวช่วย ส่วนชื่อหลวงพ่อก็ไม่ทราบ ท่านบอกแล้วแต่จะเรียกตามสมมุติของโลก)

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 สิงหาคม 2016
  2. chabay

chabay เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

หลังจากที่ทำพิธีหุงน้ำมันและปลุกเสกเสร็จชาวต่างชาติได้นำน้ำมันส่วนหนึ่งถวายให้หลวงพ่อไว้ให้ร่วมบุญตามแต่ท่านสะดวก ผมและคุณลุงจึงร่วมกันเช่าบูชามาทั้งหมดเพราะเคยเห็นซึ่งความเป็นของจริงของหลวงพ่อตั้งแต่มาทำพิธีให้กับลุงที่เมืองไทยแล้ว

วันนี้จึงนำมาให้ร่วมบูชากันในราคาไม่แพง สำหรับท่านที่งบน้อยหรือท่านที่ลองของมหาเสน่ห์มาเยอะแล้วไม่ได้ผล ผมจึงอยากให้มาลองของต่างแดนบ้างเพื่อจะแรงได้ผลและถูกโฉลก

น้ำมันนี้เหมาะกับทุกๆท่าน โดยเฉพาะท่านที่หวังเรื่อง มหาเสน่ห์ เมตตา เช่น

พนักงาน ลูกน้อง ขรก เจ้าหน้าที่ ( ต้องการให้เจ้านายเมาตา)

พริตตี mc น้องๆที่ทำงานตามร้านอาหารหรือสถานที่บันเทิง

พ่อค้าแม่ค้า แนะนำให้บูชาบนหิ้งหรือจุณเจิมสินค้า

ใช้แช่วัตถุมงคลต่างๆสำหรับท่านที่ต้องการเพิ่มความเมตา เสน่ห์ลงไป

และตามความปราถนาของผู็ใช้แต่และท่าน จะใช้เจิมหน้าตาหรือแค่พกก็เป็นมหาเสน่ห์เมตตา ยกเว้นผู้ทรงศีล นักบวชที่ท่านห้ามไว้เด็ดขาด

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 ธันวาคม 2015
  3. chabay

สิบปากว่าไม่เท่าลองครับ ท่านใดที่สนใจเรียนเชิญนะครับ ราคานี้ผมไม่ได้ + อะไรมากครับพูดกันตรงๆ นำมาแบ่งให้ลองของต่างแดนบ้างเพื่อท่านใดใช้ของข้างในแล้วไม่ได้ผล

ขวดใหญ่เรียงจากซ้ายไปขวานะครับ รูปอาจไม่ชัดเพราะถ่ายมือถือเก่าๆ ส่วนขวดเล็กผมขออนุญาตหยิบเลือกให้นะครับ

รายได้ส่วนหนึ่งจากการเช่าบูชาผมกับคุณลุงจะนำไปทำบุญต่างๆตามวาระที่เห้นสมควรครับ ด้วยความเคารพ

** ส่วนตัวตอนทำพิธีผมได้กลิ่นน้ำมันตอนหุง มึนหัวตึบๆๆเลย ไม่รู้ท่านๆจะเป็นเหมือนผมไหม ผมว่าผมไม่ได้คิดไปเองนะ **

นำแบ่งให้บูชาทั้งหมด 210 ขวด

ขวดเล็ก 299 บาท ( มี 200 ขวด)

ขวดใหญ่ 999 บาท ขวดใหญ่ปริมาณจะมากกว่าขวกเล็ก 3 เท่า ( มี 10 ขวด )

ทุกขวดจะมีพวกหัวว่านต่างๆอยู่ในขวด ยกเว้นขวดใหญ่ที่จะมีดอกไม้ผสมอยู่ด้วยครับ

------------------------------------------------------------------------------------------------

กรุณณาช่วยค่าจัดส่ง EMS~ 50 บาท

โอนเงินที่

053-0-22790-9 kamolrat klaewkla ธนาคารกรุงเทพ

006-2-67816-6 kamolrat klaewkla ธนาคารไทยพานิช

088-619 6291 ....(ติดต่อได้ 24 ชม. )

จองพระไม่เกิน 7 วันนะคับ (ท่านใดจะจองนานกว่านั้นก็ได้แต่ขอให้รักษาคำพูดตามนั้นครับ ไม่ว่ากัน)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 ธันวาคม 2015
  4. chabay

ส่วนเรื่องคาถาที่ใช้ไม่มีครับ หลวงพ่อบอกว่าตั้งนะโม แล้ว อฐิฐานบอกครูบาอารย์เจ้าของวิชา ว่า.................. ตามแต่ขอ

แต่ถ้าบนเรื่องหนักให้จุดธูป 16 ดอก แล้วบอกครูบาอารย์ ถ้าสำเร็จให้แก้ด้วยการทำบุญต่างๆ ไม่ต้องเซ่น ( ไม่ใช่ผี)

ขนาดไฟล์:
      151.9 KB
      เปิดดู:
      1,338
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 ธันวาคม 2015
  5. chabay

คุณ ohm จองขวดเล็ก 1ขวดครับ

6. chabay

หลังไมล์ขอจอง 1 ขวดใหญ๋ครับ

7. chabay

ปิดน้ำมันให้พี่เรืองสิทธิ์ 2 ขวดใหญ่ครับ

8. chabay

อัพเดทยอด

น้ำมันขวดเล็กเหลือ 199 ขวด

น้ำมันขวดใหญ่เหลือ 7 ขวด

9. sitprogpo

sitprogpo เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2007
    จองขวดใหญ่1ขวด(เลือกขวดแรกของแถวบน)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ธันวาคม 2015
  10. สาธุ ภันเต

สาธุ ภันเต เป็นที่รู้จักกันดี

จองขวดใหญ่ 1 ขวดครับ

11. chabay

ปิดขวดเล็กหลังไมล์ให้อีก 1 ขวดครับ

12. chabay

รับทราบการจองทั้ง 2 ท่านครับ

13. chabay

เลขพัสดุจัดส่ง EMS

EP 3234 2939 1 TH นรพีพงศ์

EP 3234 2940 5 TH เรืองสิทธิ์

14. เมืองตานี

เมืองตานี เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2010
    จองขวดเล็ก 1 ขวดครับ

15. chabay

จองขวดเล็ก 1 ขวดให้สสมาชิกหลังไมล์ครับ

16. suwat_k

suwat_k สมาชิกใหม่

17. chabay

รับทราบการจองทั้ง 2 ท่านครับ

18. ่jackyooh

่jackyooh เป็นที่รู้จักกันดี

19. ่jackyooh

่jackyooh เป็นที่รู้จักกันดี

เวลาประมาณ 8.55 น. โอนเงินแล้ว 350 บาท ที่อยู่แจ้งใน PM

20. สาธุ ภันเต

สาธุ ภันเต เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งโอนเงิน จำนวน 1,050 บาทเรียบร้อยแล้ว เมื่อเวลา 13.49 น. ที่อยู่จัดส่งแจ้งทาง PM ขอบคุณครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้