บอกเล่าขำๆ ฝันเห็นเลขท้าย 3 ตัว ตรงเผง

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย jangzaazz, 16 พฤษภาคม 2013.

1. jangzaazz

jangzaazz เป็นที่รู้จักกันดี

คือเราไม่เคยเล่นหวยเลยซักครั้งนะคะ แต่ฝันเห็นตัวเลขบ่อยมาก พอมาเห็นข่าวสลากกินแบ่งรัฐบาล รางวัลที่ 1 เลขท้าย 3 ตัว ,2 ตัว แบบผ่านๆ ก็เพิ่งมานึกขึ้นได้ว่า เอ๊ะ เราเห็นตัวเลขนี้ในฝันนี่นา งวดก่อนๆ 834 เราฝันว่าเล่นไพ่กับเพื่อน เราได้ป๊อก 8 ไพ่ที่ได้คือ 3,4,และ เอซ แบบเห็นชัดๆตรงหน้าเลย ตื่นมาก็จำตัวเลขนั้นได้ แต่มาวันนี้ค่ะ น้องเล่าให้ฟังว่าเมื่อคืนก็ฝันเหมือนกัน น้องมักจะฝันวันที่ 16 พอดี น้องฝันว่าสอบได้คะแนน 39 คะแนน น้องเราติดศูนย์( 0 ) ด้วยนะคะ สรุปว่าหวยวันนี้ออก 390 ค่ะ เลขท้าย 3 ตัว ซึ่งเรากับน้องก็มาขำกันสองคน เพราะทั้งครอบครัวไม่มีใครเล่นหวยและไม่เคยซื้อล็อตเตอรี่กันเลย 5555

2. meungsamut

meungsamut เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2009
    งวดหน้าฝันอะไร มาบอกกันมั่งนะครับ ขอบคุณครับ