ปิดการแจก บ่วงบาศนาคราช ค่าส่ง 79 บาท

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย ลุงไผ่, 28 เมษายน 2018.

1. ลุงไผ่

ลุงไผ่ เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้นำบ่วงบาศนาคราช นำมาแบ่งแจก สำหรับคนที่ชอบและนิยม ศรัทธาในพญานาคไม่ควรพลาดครับ ผมได้รับมาช่วงปลายปีที่แล้ว แล้วนำเข้าพิธีเมื่อวันที่ 31 มีนาคม 2561 พุทธาภิเษกเหรียญพลิกชะตา หลวงปู่ตี๋ จังหวัดอุทัยธานี เกจิอาจารย์ดังหลายรูป อธิฐานจิต เพื่อความเป็นมงคลต่อผู้บูชานำติดตัว บ่วงบาศทั้ง 2 ชิ้นนี้ถ้าหมดแล้ว ผมไม่มีนำมาแจกอีกครับ ค่าจัดส่งชิ้นละ 79 บาท เงินที่เหลือจากการจัดส่งร่วมซื้ออุปกรณ์ใส่กรอบพระและวัตถุมงคล มีจำนวน 2 ชิ้น แก้วแดง และ แก้วฟ้า ครับ ผู้ที่รับ 2 ชิ้น 150 บาทพร้อมแถมสีผึ่งมหามงคลหลวงพ่อเสน่ห์ 1 ตลับครับ
    (แจ้งทางกระทู้ว่ารับสีอะไร หรือ รับกี่องค์ แล้วผมจะติดต่อกับเพื่อแจ้งช่องทางการโอนทางข้อความครับ)

2. noomman2

noomman2 จงสำเร็จทุกประการ เอวัง โหตุ

ขอรับทั้งสององค์ครับ

3. ลุงไผ่

ลุงไผ่ เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบครับ ผมติดต่อกลับทางข้อความ

4. noomman2

noomman2 จงสำเร็จทุกประการ เอวัง โหตุ

ได้รับแล้วครับ สวยงามเข้มขลังมากครับ