บ้านที่อยู่อาศัยโดนบ้านตรงข้ามหันศาลพระภูมิเข้าใส่ตรงประตูโรงรถ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย mummamman, 26 เมษายน 2015.

1. mummamman

mummamman เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2006
    บ้านที่อยู่อาศัยโดนบ้านตรงข้ามหันศาลพระภูมิเข้าใส่ตรงประตูโรงรถ

แถมบ้านด้านขวา หันศาลพระภูมิมาด้านซ้ายคือหันมาที่บ้าน

แถมบ้านข้างด้านซ้ายมือ ดันตั้งหันศาลพระภูมิมาด้านขวาคือหันมาที่บ้าน

บ้านผมอยู่ตรงกลาง ทำไมโดนบ้านรอบๆหันหน้าศาลพระภูมิมาที่บ้านผมหมดทุกหลังเลยครับ

ด้านหลังไม่มีบ้านเป็นถนนทางเข้าหมู่บ้าน

ผมไม่เข้าใจเค้าตั้งศาลกันยังไง ทำไมหันหน้าศาลพระภูมิมาเล็งบ้านผมหมดเลย

จะมีผลอะไรหรือไม่ครับ หรือว่าบ้านผมมีบางสิ่งที่แรงกว่าเลยหันหน้าศาลมาข่ม

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ต้องไปถามคนตั้ง