บ้านสายลม

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย เช้าใหม่, 3 กันยายน 2005.

1. เช้าใหม่

เช้าใหม่ เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับพี่ๆ ทุกท่าน ผมเพิ่งสมัครเป็นสมาชิกของเวปนี้นะครับ
    ผมมีความสนใจในการฝึก มโนมยิทธิมากครับ เห็นว่ามีการสอนที่บ้านสายลม
    ในการเข้าไปฝึกในบ้านสายลมต้องทำยังไงครับ และเปิดสอนทุกวันมั้ยครับ
    ผมเคยโทรไปที่บ้านสายลม แต่ไม่มีคนรับสาย เลยมาตั้งกระทู้ถามครับ
    ปล. ถ้าวันพรุ่งนี้ 4/9/2005 ผมจะเข้าไปฝึกได้มั้ยครับ
    ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านครับ

2. paang

paang เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    คุณเช้าใหม่สามารถดูรายละเอียดได้จาก
    ข่าวสารจากวัดท่าซุง

ลองอ่านรายละเอียดต่าง ๆดูก่อนนะคะ
    ..ขอบคุณค่ะ..