ประกาศเตือน (ผู้ใช้บริการห้องดูดวง-ทำนายฝัน จำเป็นต้องอ่าน)

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ทีมผู้ดูแลเว็บบอร์ด, 6 มิถุนายน 2009.

1. tgnotong

tgnotong สมาชิก

27 พฤษภาคม 2009
    รับทราบครับ:cool:

2. ทิพย์ดารา

ทิพย์ดารา เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบทุกอย่างคะ ปกติก็ชอบดูนะคะ แต่จะไม่ค่อยเชื่อในเรื่องพวกนี้เท่าไหร่คะ:boo:

3. eyee

eyee สมาชิก

เจอมากับตัวค่ะ ไปดูดวงโดยเพื่อนแนะนำ ไปถึงหมอพูดจาค่อนข้างไปแต่ในเรื่องบนเตียง มีการออกท่าทาง ทั้งๆที่เราไปนั่งดูกับเพื่อนอีกคนที่เป็นเพศที่ 3 และก็ชวนลงทองทั้งตัว ฟังไปฟังมาทะแม่งๆ บอกว่าลงทองอาจต้องมีการสอดใส่ โอเค บ๊ายยยย !! เดินออกเลยค่ะ

4. motofanfan99

motofanfan99 สมาชิกใหม่

13 ธันวาคม 2014
    เจอเหมือนกันพวกญาณเก๊

ในกระทู้สังเกตุดีๆจะมีพวกสมัคใหม่ๆมาดันและเขียร์กระทู้ของไอ้พวกลวงโลก
    เป็นประจำบ้างบอกมีญาณ อ้าวถ้ามีญาณจริงจะต้องถามชื่อ ที่อยู่ทำไม
    พอดูแล้วบอกให้หลับตาทำสมาธิทางโทรศัพท์ กำลังสงญาณมานะ แล้วถามว่าเห็นอะไรไหมอันที่จริงมันไม่มีทางเห็นอะไรหรอกยกเว้นเราจินตนาการไปเอง พอ
    เราตอบว่าเห็นอย่างนี้นะ นั่นไงเข้าทางมันเลยใส่มาเป็นชุดๆโม้ไปต่างๆนาๆ
    มีญาณจริงต้องรู้แล้วว่าคนที่ดูต้องการอะไร
    อันนี้คือเขาไม่ได้มีจริงก็จะบรรยายแบบว่ากว้างๆมากๆพอเราเออ ออด้วยมันก็
    นั่นไงผมเห็นจิงๆนะพูดง่ายๆคำตอบคือเราเป็นคนชี้แนวให้มันนั่นเอง
    อันนี้อยากขอเตือนพวกที่ชอบดูแบบไม่เลือกหน้าจะเจอแบบนี้ แล้วพอถามไปสักพักมันตอบไม่ได้ก็เริ่มชวนคุยเรื่องอี่นไปเรื่อยเปื่อยเพื่อให้ดูเนียนแล้วก็อ้างว่าสัมผัสได้นะบ้านคุณมีสิ่งแปลกปลอม สิ่งลี้ลับ เฮ้อนอกจากมั่วแล้วยังทำให้เขาทุกข์หนักไปอีกสุดท้ายคำที่ได้ยินคือโอนเงินตอนไหน อยากจะไปตะบันหน้ามันจริงๆ
    ขอเตือนใจนะครับท่านเชื่อในพรพุทธองค์ในคำสอนของท่านซึ่งพระสงฆ์
    ที่ดีๆมีให้ปรึกษาและเราควรทำกรรมดีไว้มากๆด้วยตัวเองดีที่สุดครับ