ประมวลภาพ ถวายหลวงปู่มั่น หน้าตัก 29 นิ้วและทอดกฐินวัดป่าสมบูรณ์ธรรม จ.พิษณุโลก (หน้า 3)

ในห้อง 'หลวงปู่มั่น ภูริทัตโต' ตั้งกระทู้โดย บัวผลิหน่อ, 14 กันยายน 2011.

1. note_na_ja

note_na_ja เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2007
    ขอรับพระผงหลวงพ่อสมบูรณ์ 1องค์ครับ ชื่อนภัทร นาคคงคำ เด๋วส่งซองไปให้นะครับ ผมเองก็คนพิษณุโลก เพิ่งทราบเดือนนี้เองว่ามีวัดป่าสายหลวงปู่มั่นอยู่ที่พิดโลกด้วย ต้องหาโอกาสไปกราบหลวงพ่อให้ได้ครับ โมทนาบุญกับพี่ในครั้งนี้ด้วยครับ สาธุ

2. บัวผลิหน่อ

บัวผลิหน่อ เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2007
    มีหลายองค์นะครับ ที่พิษณุโลก
    หลวงพ่อสมบูรณ์ กันตสีโล วัดป่าสมบูรณ์ธรรม อ.ชาติตระการ
    หลวงปู่ลี ถาวโร วัดป่าหนองทัพเรือ อ.เนินมะปราง
    หลวงปู่ อะไรนะอีกองค์หนึ่ง อยู่ที่วังทอง เป็นวัดสาขาหลวงปู่สาย นี่ก็องค์หนึ่ง
    แต่คงมีหลายองค์ นะ รู้แค่นี้
    เดี๋ยวเก็บพระไว้ให้ครับ

3. note_na_ja

note_na_ja เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2007
    ขอบพระคุณมากๆ ครับพี่ สำหรับพระผงหลวงพ่อ ผมเพิ่งมาเสิดในกุเกิลหาเมื่อต้นๆ เดือนนี้นี่เอง ทราบว่าหลวงปู่จันทาก็อยู่พิจิตรนี่เอง ว่าจะหาเวลาไปกราบอยู่ครับ หลวงพ่อสมบูรณ์ด้วยครับ ขอบพระคุณพี่อีกครั้งครับสำหรับพระและคำแนะนำคำ ^^

4. suratept

suratept เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับพระผงหลวงพ่อสมบูรณ์ด้วย 1 องค์ครับ
    ขออนุโมทนาและขอบพระคุณครับ
    นายสุรเทพ ธนะทรัพย์ชูศักดิ์
    บริษัทเอเชี่ยน เอ็นจิเนียริ่ง คอนซัลแต้นส์ จำกัด
    เลขที่ 90/18 -90/20 ชั้น 9 อาคารสาธรธานี
    ถนนสาทรเหนือ เขตบางรัก กรุงเทพฯ
    10500

5. บัวผลิหน่อ

บัวผลิหน่อ เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2007
    ปิดรับการส่งซองมารับพระผงรูปเหมือนหลวงพ่อสมบูรณ์ กันตสีโล นะครับ
    สิ้นสุด วันที่ 31/10/11
    มีผู้ส่งซองมารับ จำนวน 3 ท่าน
    1. คุณศิริพงศ์ วิชาธร จ.อุดรธานี
    2. คุณสุภเทพ ธนะทรัพย์ชูติกล จ.กรุงเทพ
    3. คุณนภัท นาคดงคำ จ.พิษณุโลก
    ส่งให้แล้วทุกท่าน วันนี้ ( 1/11/11)
    หมายเหตุ ไม่ต้องส่งซองมาแล้วนะครับ ปิดการแจก
    สาธุกับทุกท่านครับ

6. suratept

ขอบพระคุณครับ ที่กรุณามอบพระผงหลวงพ่อสมบูรณ์ให้

7. suratept

ได้รับพระผงหลวงพ่อสมบูรณ์แล้วครับ
    ขอบพระคุณครับ