ประสบการณ์จริง กับ อ.ส้มโอ ญาณทะลุกรรม แม่นยำมาก

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย natty lee, 27 มิถุนายน 2014.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. natty lee

natty lee สมาชิก

6 มิถุนายน 2014
    (y)(y)ขอแชร์ประสบการณ์จริงให้เพื่อนๆได้ รู้ถึงความแม่นยำ ของ อ.ส้มโอ ญาณทะลุกรรม

ดิฉันเป็นคนที่ชอบดูดวงคนนึง เพื่อเป็นแนวทางในการดำเนินชีวิต
    ดูดวงมาแล้วตั้งหลายแบบ แต่มาวันนึงได้พูดคุยกับน้องชายที่บ้านพร้อมหน้ากับคนที่บ้านในขณะทานข้าวเย็นพร้อมกับคุณแม่
    น้องชายพูดถึงคนดูดวงคนนึง ซึ่งใช้ญาณทิพย์ดู
    น้องชายได้เล่าให้แม่ฟังว่าดูผ่านทางโทรศัพท์ซึ่งได้ฟังเรื่องราวคร่าวๆ ก็ไม่ค่อยเชื่อ เลยขอเบอร์โทรจากน้องชายมาเพื่อพิสูจน์ดูว่าจะแม่นยำ ตามที่พูดมั้ย เมื่อได้เบอร์โทรจากน้องชายในวันนั้นก็ได้โทรไปหา อาจาร์ยในคืนวันนั้น

natty: สวัสดีคะ ได้เบอร์โทรมาจากน้องชายคะ ไม่ทราบว่า อาจาร์ยรับดูดวงใช่มั้ยคะ

อ.ส้มโอ : ใช่คะ

natty: ดิฉันได้โอนเงินเข้าธนาคาร เป็นค่าดูแล้วคะ อาจาร์ยจะสะดวกดูให้ตอนไหนคะ

อ.ส้มโอ: คุณสามารถดูได้เลยคะ ตอนนี้

natty: คะ งั้นขอดูดวงเลยนะคะ

อ.ส้มโอ: ดิฉันขอทักคุณว่า คุณชอบมีอาการปวดหัวข้างเดียวคล้ายๆไมเกรนใช่มั้ยคะ

natty: ใช่คะ

อ.ส้มโอ: ดิฉันเหมือนเห็นเด็กคนนึงตามคุณมาคะ เหมือนกับคุณเคยไปทำแท้งที่ไหนมั้ยคะ

natty: ไม่เคยคะ ณ ขณะนั้น คำพูดของพี่คนนึงที่ดิฉันเคยให้ความช่วยเหลือไปเมื่อสมัยเรียนนั้น มันก็แว้บขึ้นมาว่า เราคงไม่รู้หรอกว่า เงินที่เราได้ช่วยพี่เค้าเอาไว้ เค้าเคยช่วยเด็กคนนึงทำแท้ง คำพูดนี้มันก็ลอยขึ้นมาในหัวเลยคะ
    เลยพูดไปว่า เหมือนเคยช่วยพี่คนนึงเอาไว้แล้วเค้าเคยพูดว่าเราคงไม่รู้หรอกว่าเค้าเคยเอาเงินเราไปช่วยเด็กคนนึงทำแท้ง ก็เลยถามไปว่าแล้วเราต้องทำไง
    อ.ส้มโอ: เด็กคนนนึ้จะทำให้เราไม่ว่าจะทำอะไรก็ติดขัด ต้องไปซื้อของตามที่อาจาร์ยบอกมาแล้วไปทำบุญให้เด็กคนนั้นที่วัด เพื่อที่เค้าจะได้ไปผุดไปเกิด ไม่มาขัดขวางเรา

natty: คะ หนูมีเรื่องปัญหาความรักคะ ดิฉันโดนแฟนบอกเลิก แล้วเค้าจะไปแต่งงานกับผู้ญคนอื่นคะ

อ.ส้มโอ: นิ่งไปพักนึง แล้วก็ตอบว่า เค้าไม่ได้แต่งงานกับผู้ญคนนี้หรอก เดี๋ยวเค้าก็กลับมา

natty: อาจาร์ยคะ ช่วยให้แฟนหนูกลับมาหาหนูได้มั้ยคะ พูดไปก็ร้องไห้ไปเพราะอยากให้คนรักกลับคืนมาเหมือนเดิม

อ.ส้มโอ: ได้คะ ดูแล้วหนูเป็นคู่กัน สามารถช่วยในเรื่องรักที่ไม่สมหวังได้คะ
    จะช่วยให้เค้ากลับมาหาหนู คะ แต่บอกไว้ก่อนว่า ไม่ช่วยเรื่องนี้ให้ใครง่ายๆคะ ถ้าไม่ใช่คู่ก็ยากคะ อาจาร์ยจะช่วยคะ

natty: หลังจากนั้นไม่นานแฟนเราก็เริ่มโทรมาหาเราบ่อย ขึ้น แล้วก็บอกว่าอยากเลิกกับผู้ญคนนั้น แต่ไม่กล้าพูด ไม่รู้ว่าจะบอกเลิกยังไง

natty: เราก็ยังคงโทรหาอาจาร์ยเกือบทุกวันเพราะไม่มีทางออก และอยากได้แฟนเรากลับมา มีวันนึงเราก็ถามอาจาร์ยเรื่องแฟนเราอีกถึงความคืบหน้า เพราะว่าเราคิดไม่ออกว่าเค้าจะกลับมาหาเราได้ยังไง แล้วเราก็ถามอาจาร์ยไปว่าเค้าจะเลิกกันจริงมั้ยคะ ดูให้หนูหน่อยคะ

อ.ส้มโอ:ไม่นานคะ ไม่เกินสิ้นปีนี้ ปีหน้าพี่ไม่เห็นผู้ญคนนั้นในบ้านเค้าแล้วนะคะ

คิดในใจว่ามันจะเป็นไปได้อย่างไร ในเมื่อเค้าสองคนจะแต่งงานกันปีหน้า ในตอนนั้นก็ไม่ได้เชื่อในสิ่งที่อาจาร์ยพูดเพราะว่า ไม่น่าจะเป็นไปได้
    แต่แล้ว มันก็เป็นไปตามที่อาจาร์ยบอกมาจริงๆคะะ ต้องช็อคอีกครั้งเพราะว่าผู้ญคนนั้นได้ยินเรื่องที่แฟนเราจะเลิกกับเค้าจากเพื่อนเค้าก็เลยขอเคลียร์ เค้าก็เลยมาเคลียร์ที่บ้านในวันที่ 31 ธันวาคม และแฟนเราก็ได้บอกเลิกเค้าไปในคืนนั้น ผู้ญคนนั้นก็ไม่ได้มาบ้านเค้าในวันที่ 1มกราคม ซึ่งเป็นวันแรกของปีหน้าตามคำที่อาจาร์ยได้บอกเอาไว้ทุกอย่างเลย
    สำหรับเรามันอึ้งมาก บอกไม่ถูกว่ารู้สึกอย่างไร แต่ก็ดีใจ ที่อาจาร์ยไม่ได้เป็นแค่หมอดูธรรมดา แต่เธอใช้ญาณทิพย์ในการดูให้เรา ซึ่งมันเหมือนเห็นภาพชัดเจนมาก แนะนำได้ทุกอย่าง ทุกเรื่อง ไม่่ใช่แต่แม่นยำเรื่องความรักไม่สมหวังอย่างเดียว แต่สามารถดูอดีตชาติได้ ช่วยบอกวิธีแก้ไขได้ แก้กรรมในอดีตชาติได้ไม่ใช้แต่ดูดวงแต่แก้ไม่ได้
    อีกทั้งยังสามารถสื่อกับวิญญาณได้ โดยเฉพาะกับคุณปู่เราและ พ่อคุณปู่เรา
    เธอสามารถบอกลักษณะ หน้าตา รูปร่าง รวมทั้งนิสัยของบรรพบุรุษเราได้อย่างแม่นยำ ตรงทุกอย่าง จนเราต้องทึ้ง

จึงอยากขอแชร์ประสบการณจริงให้เพื่อนๆหรือใครที่อยากดูหมอดู แม่นยำ
    แนะแนวทาง พร้อมแก้ไข แก้กรรม ดูอดีตชาติได้ แก้ความรักทีไม่สมหวังได้ สื่อกับวิญญาณได้ แนะได้ไม่ว่าจะเป็นการงาน การเงิน หรือเรื่องสำคัญๆในชีวิต

อ.ส้มโอ ญาณทะลุกรรม

โทร 089-6172635

แม่นยำจริง กล้าถ้าพิสูจน์:cool:

ค่าครู 400 บาท ดูทุกวันทุกเวลา

2. ขวัญ49161719

ขวัญ49161719 สมาชิก

ขอรับรองอีกคนครับ อาจารย์เค้าเเม่นจริง ๆ ครับ ผมให้เค้าดูเกือบร้องไห้เลยครับ เรื่องต่าง ๆ ที่เค้าดูให้ตรงกับการกระทำที่ผมทำลงไปทุกอย่าง เเต่อาจารย์เค้าฝากบอกว่าค่าบูชาครูเเล้วเเต่จิตศรัทธาครับ ผมพึ่งดูวันนี้เอง

3. mam_2012

mam_2012 เป็นที่รู้จักกันดี

ใช่อ.ส้มโอ จากเว็บญาณทิพย์ มั๊ยคะ

4. natty lee

ใช่คะ คนเดียวกันคะ แต่อาจาร์ย ไม่ได้อยู่เว็บญาณทิพย์แล้วคะ

5. natty lee

#ขอเล่าเรื่องเหตุการณ์จริงของดิฉันต่อคะ #

ดิฉันเคยไปเรียนต่อที่ประเทศออสเตเรียคะ ได้เจอคนไทยที่นั่นคนนึงซึ่งปัจจุบันเพื่อนของดิฉันเองคะ ดิฉันกลับไทยมาก่อน แต่เราก็ยังมีติดต่อกันทางเมลล์บ้าง ถามสารทุกข์สุกกดิบกันตามประสาเพื่อนที่ไม่ค่อยจะได้ติดต่อกันเท่าไร นานๆเมลล์คุยถามไถ่กันที
    แล้วมาวันนึงหลังจากที่เธอโทรมาหาดิฉัน เพราะเธอทุกใจเรื่องแฟนเธอที่ทิ้งเธอไปเพราะหาว่าเธอเป็นบ้า เป็นโรคประสาท ไม่อยากรับเลี้ยงไปตลอดชีวิต
    ก็เลยถามไถ่เรื่องราวของเธอว่าเป็นมาอย่างไร จึงได้รู้ว่า ถึงแม้เธอจะเรีบนจบโท มาได้ 2 ใบก็จริง แต่มันไม่สามารถช่วยอะไรเธอได้เลยในการใช้ชีวิตเลั้ยงชีพเธอได้ เพราะเธอมีอาการปวดหัวตลอดเวลา ทำงานได้แต่ละที่ก็ไม่นานนัก ก็ต้องออก ล่าสุดเธอปวดหัวหนักไปหาหมอที่โรงพยาบาล แต่หมอดันจ่ายยาผิดทำให้เธอปวดหัวมาก หนักกว่าเดิมจนทนไม่ไหว ต้องกลับไปหาหมออีกครั้ง เธอจึงได้รู้ว่าหมอจ่ายยาให้ผิด
    อาการปวดหัวตลอดเวลาของเธอไม่หายสักที ดิฉันด้วยความที่สงสารเพื่อน อยากให้เพื่อนหาย ก็เลยนึกได้ว่าลองให้อาจาร์ยช่วยดีกว่า ถามอาจาร์ยว่าเพื่อนมีอาการแบบนี้จะดูให้ได้มั้ย อาจาร์ยบอกว่าได้คะ มีวันนึงดิฉันเลยตัดสินใจโทรศัพท์แบบ 3 สายคุยกับอาจาร์ยแล้วให้อาจาร์ยใช้ญาณดู เพื่อแก้กรรมให้ ลองดูบทสนทนาที่เป็นกรณีของเพื่อนดิฉันคะ

natty: J รอสายประเดี่ยวนะ เราจะคุยกันแบบ 3 สาย
    J : อืมได้
    อ.ส้มโอ: สวัสดีคะ

natty: อาจาร์ยคะ เพื่อนอยู่ในสายแล้วคะ ช่วยดูให้เพื่อนหนูหน่อยคะ
    J : สวัสดีครับอาจาร์ย
    อ.ส้มโอ:คุณมีอาการยังไงบ้างคะ

J: ผมปวดหัวตลอดเวลาเลยครับ
    อ.ส้มโอ:คะ แล้วอาจาร์ยก็นิ่งเงียบไป พร้อมกับบอกเราว่าให้เพื่อนเราวางสายไปก่อน อาจาร์ยจะคุยกับเราต่อ

natty: J วางสายไปก่อนนะ เดี๋ยวอาจาร์ยจะขอคุยกับเราก่อน แล้วเราจะติดต่อกลับไปหานะว่าอาจาร์ยว่ายังไงบ้าง
    J : โอเค ได้

natty: เราสลับสายกลับมาคุยกะอาจาร์ยแค่ 2 คน เราถามอาจาร์ยว่า เพื่อนเราเค้าเป็นอะไร
    อ.ส้มโอ : เจ้ากรรมนายเวรเค้าไม่ยอม คะ เลยต้องวางสายไปก่อนคะ เค้าไม่ยอมให้ดู
    natty: ทำไม หรือคะ งง
    อ.ส้มโอ: อดีตชาติของผู้ชายคนนี้ เค้าเป็นเพชรฆาตคะ เคยค่าพวกเจ้าขุนมูลนายในสมัยก่อน เธอมีเจ้ากกรรมนายเวรหลายคน แต่มีเจ้ากรรมนายเวรคนนึงเค้าไม่ยอม เป็นผ้ญ ตายท้องกลม เธอถูกเพื่อนคุณฆ่าทั้งๆที่เธอไม่มีความผิด เธอโดนใส่ร้าย เธอบอกว่าอาการที่เพื่อนคุณเป็นนี่ ยังไม่ได้ครึ่งนึงของเธอที่เธอต้องเจ็บปวด
    natty: หนูจะช่วยเพื่อนได้ยังไงคะ
    อ.ส้มโอ : เดี่ยวคืนนี้อาจาร์ยจะนั่งสมาธิดูให้แล้ว ติดต่อกับเธอดูนะ แต่เบื้องต้นให้บอกเพื่อนให้พรุ่งนี้เตรึยมธูปเทียน เผื่อขอขมาเจ้ากรรมนายเวรตอนเช้านะ ให้เพื่อนโทรหาอาจาร์ยแล้ว จะสอนว่าต้องพูดว่ายังไง แต่ให้พูดตาม แล้วต้องถือศัล 8 เป็นเวลา 3 วัน
    natty : ได้คะ หลังจากนั้นเราก็วางโทรศัพท์กับอาจาร์ยแล้วโทรไปบอกเพื่อนให้ทำตาม
    พอวันรุ่งขึ้นเราก็โทรไปหาอาจาร์ยแล้วท่านก็บอกว่า
    อ.ส้มโอ เจ้ากรรมนายเวรจจต้องการให้เราถวายพระปางสะดุ้งมาร 5 นิ้ว แล้วก็ ซื้อโกศมาวถวาย
    natty: เราเลยโอนตังไปให้อาจาร์ยทำให้
    หลังจากนั้นไม่นานนัก ไม่ถึงเดือน เพือนเราก็โทรมาหาเราว่า เค้าไม่ปวดหัวแล้ว เราหายจากอาการปวดหัวแล้วนะ

เราดีใจมาก ดีใจที่ได้ช่วยหลือเพือนคนนึงให้หายจากอาการณ์นี้ได้ ไม่อยากจะเชื่อว่าเพือนเราหาย เค้าโทรมาขอบคุณเราที่ช่วยเหลือเค้า
    เราเลยอยากเล่าเรื่องจริงที่อาจาร์ยได้ช่วยเราและเพือนเราได้
    ปัจจุบันเราเลยโอนค่าครูให้อาจาร์ยเป็นรายเดือนไปเลย

อยากให้ประสบการณ์จริงของเราและเพื่อน สามารถเป็นแนวทางชี้แนะสำหรับเพื่อนๆคนไหนที่หาทางออกในชีวิตไม่ได้ ไม่ว่าจะเป็น รักไม่สมหวัง ป่วยมานานไม่ทราบสาเหตู
    มีปัญหาชีวิตคู่ การงาน การเงิน สื่อวิญญาณ แก้กรรม ดูอดึตชาติได้
    ลองโทรหาอาจาร์ยดูว่าแม่นยำจริงมั้ย แต่สำหรับเรา บอกได้เลยว่า แม่นยำมาก
    โทรหาอาจาร์ยได้เลย ทุกวันทุกเวลา เบอร์ 089-6172635 อ.ส้มโอ ญาณทะลุกรรม

6. Fmfot8iy

Fmfot8iy Active Member

15 มิถุนายน 2013
    จริงหรอครับ ขนาดนั้นเลยหรอครับ เฮ้อ ไม่เชื่ออ่ะ แต่อยากพิสูจน์

7. natty lee

กล้าท้าให้พิสูจน์เลยคะ แล้วจะรู้ด้วยตัวคุณเองว่า แม่นจริงมั้ย

8. Fmfot8iy

Fmfot8iy Active Member

15 มิถุนายน 2013
    เสียดายเงินจังครับ ตั้ง 400

9. Yok ssk

Yok ssk สมาชิกใหม่

29 กรกฎาคม 2014
    มายืนยันอีกคนค่ะ
    อ.ส้มโอ
    ญาณแม่นมากค่ะ^^

10. mam_2012

mam_2012 เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องโอนเงินค่าครูก่อนดูหรือเปล่า

11. kesorng

kesorng สมาชิกใหม่

26 กันยายน 2010
    natty lee

อ.ส้มโอช่วยให้คู่รักสมหวังได้จริงๆหรอคะ

12. owen_TWCC

owen_TWCC สมาชิก

อ.ส้มโอช่วยด้วย

ด้วยบุญกุศลที่ อ.ส้มโอได้สั่งสมมา ช่วยให้ลูกศิษย์มีความสุขไม่เจ็บไม่จนกันทุกคนด้วยนะครับ

13. buytona

buytona Active Member

28 ธันวาคม 2013
    ไม่รู้แม่นหรือไม่แม่น แต่ที่เจอคือ คำพูดไม่น่าจะพูดแต่พูดออกมาได้ การสื่อสารกันคุยกันน่าจะให้ดีๆไม่ใช่ตวาดใส่ มันไม่ได้ช่วยให้กำลังใจค่อนไปทางบั่นทอนด้วยซ้ำ ก็คงจะเห็นกรรมคนอื่นอยู่ แต่อาจารย์อยาลืมดูกรรมของตัวเองด้วยนะ การเห็นกรรมและแนะนำคนอื่นนับว่าเป็นการสร้างกุศล แต่คุณก็ไม่ได้ใหญ่คับฟ้าตายแล้วคุณจะไปที่ไหนดูหรือยัง บุญหมดก็หมดบุญคนเขาไปขอพึ่งพาว่าใส่จนไม่อยากคุย คือได้รับคำแนะนำจากอาจารย์หลายท่านในเวปพลังจิตนี่ที่ให้ความกรุณาและแต่ละท่านก็ใจดีมีน้ำใจจริงๆ รู้ก็บอกไม่รู้ก็บอก แต่คนนี้ตวาดเอาๆ พอพูดไม่ถูกเราจะบอกว่าไม่ใช่ก็ตวาดใส่หาว่าขอคำแนะนำแล้วไม่ฟังอีก

14. pwk

pwk สมาชิกใหม่

ช่วยดู อดีตชาติ หนู และดูชีวิต ปัจจุบัน จนอนาคต ให้หนุด้วยค่ะอาจาย์ หนุ วุ้นวายเหลือเกิน และหนุจะโอนค่าครูไปยังไงค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้