ประสบการณ์ตรงวันนี้...ที่บ้านสายลมครับผม

ในห้อง 'ประสบการณ์อภิญญา' ตั้งกระทู้โดย พระป่าสุพรรณ, 4 มีนาคม 2006.

1. พระป่าสุพรรณ

พระป่าสุพรรณ เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2006
    น้องอ้นตอบเองเลยเหรอ จะว่าไป...เรื่องจริงทั้งนั้นเลยนะครับ ผมเลิกสงสัยแล้ว เพราะพิสูจน์มาเยอะแล้วอ่ะครับ ล่าสุดกับน้องอ้นนี่เอง แหะๆๆๆ

2. hot oil

hot oil สมาชิกใหม่

รบกวนสอบถามคุณ yeen ถึงสถานที่ฝึกที่ จ.ระยองด้วยค่ะ

สนใจมานานเเล้วค่ะ เพิ่งทราบว่ามีสอนที่ระยองด้วย

ไปดูตามlink ที่ให้เเล้วไม่ได้บอกรายละเอียดค่ะ
    ขอบคุณค่ะ