ปรึกษาหลายอาจารย์ผมก็ยังหาทางออกไม่ได้

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย aekskn, 11 มีนาคม 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. aekskn

aekskn สมาชิกใหม่

11 กุมภาพันธ์ 2017
    ผมได้ปรึกษา หลายอาจารย์มากก็อยากทางออกไม่ได้ บางคนเดาไปไกลมาก
    ตอนนี้ผมหาทางออกเกี่ยวกับเรื่องเรียน เอกเดช ซิ้มยินดี ผมเกิด วันที่ศุก 8 ตุลาคม 2536 23.00 ปีระกา
    ผมได้ปรึกษา ว่า ผมควรลาออกจากที่เรียนอยู่หรือ ไปเรียนสิ่งที่ชอบดี แต่ติดปัญหาหลายอย่างๆมาก จนไม่รู้ต้องทำไง

อาจารย์ช่วยผมด้วยครับ ผมเดือดร้อนจริงๆครับ

2. aekskn

aekskn สมาชิกใหม่

11 กุมภาพันธ์ 2017
    หาผมด้วยครับ อยากหาทางออกได้จริงๆครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้