ปัญหาเรื่องแผงควบคุมส่วนตัว

ในห้อง 'ประกาศจาก เว็บพลังจิต' ตั้งกระทู้โดย MBNY, 31 มีนาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. MBNY

MBNY Administrator ทีมงาน Administrator

19 กรกฎาคม 2003
    กระทู้เรื่องเด่น:
    10
    Ticket Thread
    <TABLE class=message cellSpacing=0 cellPadding=1 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TH>Sun, Mar 16 2008 11:56pm

</TH></TR><TR><TD>สวัสดีครับ

ช่วงนี้เวลาที่ผมเข้าแผงควบคุมส่วนตัว สังเกตุเห็นว่าตรงหัวข้อ "รายการคะแนนชื่อเสียงที่ได้รับ ล่าสุด" มันไม่ update เลยครับ
    กรุณาช่วยแก้ไขให้ด้วยครับ...ขอบคุณครับ

</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><THEAD><TR><TD class=tcat colSpan=5>68049 point(s) total [​IMG] รายการคะแนนชื่อเสียงที่ได้รับ ล่าสุด </TD></TR></THEAD><TBODY id=collapseobj_usercp_reputation><TR><TD class=thead colSpan=2>ชื่อกระทู้</TD><TD class=thead>วันที่</TD><TD class=thead noWrap>ถูกเขียนโดย</TD><TD class=thead>Mesaj

2. ไห่เฉากุหลาบไฟ

ไห่เฉากุหลาบไฟ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอดันกระทู้นี้เพราะไม่สามารถดูกระทู้ย้อนหลังได้

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้