ปั๊มนี้ขายน้ำมันลิตรละ100แต่ผมต้องไปเติมเต็มถังทุกวัน

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย prarahu, 15 มิถุนายน 2006.

1. prarahu

prarahu เป็นที่รู้จักกันดี

สบายใจหายเครียด

ไฟล์ที่แนบมา:

2. เจ้าโก้

เจ้าโก้ เป็นที่รู้จักกันดี

ล้างรถด้วยนี่นา งั้นต้องทำรถเลอะทุกวัน จะได้ไปล้างทุกวันเลย

3. Samy

Samy เป็นที่รู้จักกันดี

16 กรกฎาคม 2005
    เวรกรรม เวรกรรม ถ้าเมืองไทยมีอย่างนี้หละก็..............ดีสิ

4. hexidecimal

hexidecimal เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2005
    ไม่ต้องแย่งกัน เราขอเติมคนแรก

5. A~MING

A~MING เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2004
    มีแบบเอาใจผู้หญิงมั่งไหมคะ?
    แบบมีหมุ่มหล่อมาดแมนมาเติมน้ำมัน ล้างรถให้อ่ะคะ อิอิ

6. NiNe

NiNe เป็นที่รู้จักกันดี

เขาจำกัดมั๊ยว่าต้องเติมน้ำมันขั้นต่ำสุดกี่ลิตร ... ว่าจะไปเติมสักลิตรหนึ่ง กลัวเด็กปั๊มด่าเอา ... 555

ปล. คุณprarahu ขอภาพนี้ขยายใหญ่ๆ ได้มั๊ย?

7. รักแก้ว

รักแก้ว เป็นที่รู้จักกันดี

เอาภาพนี้ก็ดีนะ ลุงอ่อน สงสัยฝาแฝดกัน

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      41.3 KB
      เปิดดู:
      22
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มิถุนายน 2006
  8. Nirvana

Nirvana เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2005
    ขอทำนายว่าธุรกิจแบบนี้ไม่ยั่งยืนในเมืองไทย
    เพราะตำรวจบ้านไม่ชอบ แต่เสือป่า แมวเซาชอบ
    แล้วจะเกิดอะไรขึ้น ท่านไปคิดดูแล้วกัน แต่เราว่าสงครามล่ะครับท่าน

อีกประการหนึ่ง เจ๊เบียบคงออกมาด่า เช้า-เย็น อยู่ไม่ได้แน่

เอาแค่นุ่งขาสั้น เสื้อขาว-บางๆ บราเล็กๆ คับติ้ว แค่นี้ก็พออยู่ในกติกา
    เรียกลูกค้าได้ไม่ต่างกัน แต่สบายใจกว่าเยอะครับ
    อ้า.....พูดเรื่องจริงตามกลไกตลาด ไม่ได้ลามกนะครับ

เรื่อง SEX นำหน้า Marketing มีคนทำเยอะแล้วครับ ต่างประเทศไม่แปลก
    เพราะธุรกิจคือ การทำทุกอย่างที่มีกำไรงัยครับ

9. NiNe

NiNe เป็นที่รู้จักกันดี

เฮ้อ อ่อนอกอ่อนใจซะจริงจริ๊ง

พี่อ่อน ป้าอ่อน ลุงอ่อน ชะชะช่าอ่อน นี่เรียกกันซ้าาาาาาา หมดสภาพเลยนะเนี่ย ขอบอกตรงๆว่า "น้อง ###อ่อน###" ชื่อนี้ช่วยๆ เรียกให้ติดปากหน่อยนะจ๊ะ พี่น้องเอ๋ย ! .... ฮ่าาาาาาา ...

ปล. ภาพสวยจังเลย ###อ่อน### ขอบคุณ คุณรักแก้ว มากเลยจ้า
    (f)