ปานดำ-ขาวขึ้นตรงตำแหน่งเดียวกัน ?

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย chawapon, 1 มีนาคม 2017.

1. chawapon

chawapon สมาชิกใหม่

สวัสดีครับ :)ท่านใดพอที่จะทำนายเรื่องปานดำปานขาวได้บ้างครับ ?? พอดีผมมีปานขาวอยู่หลังระหว่างเอวด้านซ้ายมือ และปานดำอยู่ท้องข้างสะดือด้านซ้าย ซึ่งผมให้คนในครอบครัวดู ท่านบอกว่ามันอยู่ในตำแหน่งที่ตรงกันพอดี .:(:(:(:(:(:(:(:(
    #ผมพึ่งเป็นสมาชิกใหม่ขออนุญาติแท็กนะครับไม่รุ้ว่าแท็กถูกรึป่าว :D:D:oops:

2. สมิง สมิง สมิง

สมิง สมิง สมิง เป็นที่รู้จักกันดี

...ขอให้ความเห็นนะครับ...
    ***ปานดำ ปานขาวที่เกิดขึ้น เป็นสัญญลักษณ์ของกรรมในอดีต ที่ได้รับ คือ ในสมัยหนึ่ง
    เป็นทหารไปออกรบและตายในสนามรบ ถูกแทงเข้าตรงนั้นแระ ที่มันตรงกันพอดีครับ***

...อนุโมทนาบุญ....

3. chawapon

chawapon สมาชิกใหม่

ขอบคุณมากครับท่าน:)