ปิดกะทู้

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย namonamonamo, 29 มกราคม 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. namonamonamo

namonamonamo เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2012
    ปิดกะทุ้

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 กุมภาพันธ์ 2017
  2. สมิง สมิง สมิง

สมิง สมิง สมิง เป็นที่รู้จักกันดี

โปรดใช้วิจารณญาณ
    ....จิตท่านออกจากร่างนะครับ คือว่า จิตมันควบคุมธาตุ(กาย)อยู่ พอมันควบคุมไม่ได้มันก็ออกจากร่างชั่วคราว ตอนนี้อยู่ในมิติเวลา อีกมิติหนึ่งซึ่งปลอดภัยดี พอกลับเข้าร่างเขาก็จะลืมทุกอย่างครับ คือ ว่าเบื้องบนเขาไม่ให้จำได้....
    .....มีโอกาสฟื้นแต่หลายวันหน่อย (ไม่น่าจะเกิน ๑๐ วัน) ผมจะช่วยอีกแรงนะครับ......

****อนุโมทนาบุญ****

3. บุรุษไร้เงา

บุรุษไร้เงา เป็นที่รู้จักกันดี

เป็นกำลังใจให้ครับ
    ใครช่วยได้ก็ช่วยนะครับ
    ถือว่าเป็นบุญอย่างหนึ่งครับ
    รอติดตามอาการ
    หวังว่าจะได้รับข่าวดีในเร็วๆนี้ครับ(^_^)

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้