(ปิดการแจก) ขอเป็นกระทู้ตัวอย่างครับ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย aod2513, 12 มีนาคม 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. kaka1991

kaka1991 เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2010
    ขอรับพระธาตุด้วยครับ เพื่อบูชาและให้ผู้ที่ต้องการจำนวนแล้วแต่จะกรุณาครับ ช่วยระบุว่าเป็นขององค์ไหนยิ่งครับ อนุโมทนาครับ

จัดส่งที่ นายจักรพงษ์ เจียมรัตนจรัส
    118 ซอยรามคำแหง 58/3 แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพ 10240

2. MRJIRASAK

MRJIRASAK เป็นที่รู้จักกันดี

16 มิถุนายน 2010
    ขอรับไว้บูชาด้วยครับ ตามแต่จะกรุณาจัดส่งให้
    นายจิรศักดิ์ สีใจเจริญ
    22 ถนนเชียงใหม่ - ลำปาง
    ต.ช้างเผือก อ.เมือง
    จ.เชียงใหม่ 50300
    ขออนุโมทนาบุญครับ

3. Vaaruth

Vaaruth สมาชิก

ขออนุโมทนาสักการะอรหันตธาตุครั้งหนึ่งในชีวิต

ขอรับด้วยคนครับ

นายวรุธ ช่อทับทิม
    โรงเรียนอนุบาลเพชรลดา
    ตำบลบ้านกง อำเภอหนองเรือ
    จังหวัดขอนแก่น 40240

4. dynaman

dynaman Active Member

24 มิถุนายน 2010
    ขอรับพระธาตุเพื่อบูชา
    นายเอกสิทธิ์ สัมมามิตร
    474/22
    อาคารหลวงปู่ปั้นกรุณา ซอยกุนนที ดินแดง กทม 10400
    อนุโมทนา ด้วยครับ

5. พระนาญ

พระนาญ Active Member

3 มิถุนายน 2010
    ขอรับด้วยครับ แต่ขอให้ระบุให้ด้วยได้ไหมครับ ว่าเป็นพระธาตูขององค์ไหน
    กรุณาส่ง
    พระชำนาญ ฉนฺทกโร
    วัดคุ้งยางใหญ่ ต.บ้านสวน อ.เมือง
    จ.สุโขทัย 64220
    กรุณาส่ง
    พระเอกราช ยติโก
    วัดคุ้งยางใหญ่ ต.บ้านสวน
    อ.เมือง จ.สุโขทัย
    64220
    ขออนุโมทนาบุญด้วยอย่างยิ่งครับ

6. Pinit

Pinit ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

ขอปิดกระทู้ครับ

ขออนุญาตแจ้งข้อมูลเพิ่มครับ
    เนื่องจากคุณ aod2513 ไม่ได้เข้ามาในเว็บนานแล้ว

(กิจกรรมล่าสุด: 23-02-2009 12:56 PM)
    ผมจึงขอปิดการแจกแทน จขกท ครับ
    เพื่อไม่ให้มีสมาชิกเข้ามาขอเพิ่มอีก แล้วไม่ได้สิ่งที่ขอ จนเกิดการรอคอยแล้วผิดหวัง
    ซึ่งอาจเป็นกรรมเล็กๆ แต่กับหลายคนโดยผู้แจกไม่ได้มีเจตนา

ผมขอเป็นกระทู้ตัวอย่างนะครับ

หากท่านใดจะแจก ช่วยกำหนด จำนวน หรือ ระยะเวลาที่จะแจกด้วย
    และหมั่นมาติดตามดูว่ามีใครมาขอบ้าง แล้วทำการส่งให้ครบตามความตั้งใจ

ผู้รับเองก็เช่นกัน ควรเข้ามาแจ้งให้ทราบว่าได้รับของแล้ว
    และมาอนุโมทนา/ขอบคุณ ตามมารยาทไทย ก็ดีครับ
    เพราะคนแจกก็รอคำตอบอยู่เหมือนกันว่าของถึงมือผู้รับแล้ว /Pinit

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้