เพื่อการกุศล *★.• เปิดตำนาน มนต์เสน่ห์เขมรสูงโบราณ สายวิชา "กรูเปรี๊ยะออง" *♡ มนต์พญาลิ้นทอง ♡* อ.โอม •.★*

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Amata_club, 4 สิงหาคม 2010.

1. วิปัสสนู

วิปัสสนู เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

25 กุมภาพันธ์ 2010
    เพิ่งเอาคอมไปเช็คมาครับ เพื่อความชัวร์ว่า เป็นที่ตัวเครื่องหรือว่าจอ หมอสรุปอาการว่า ตัวเครื่องปกติ ที่มีปัญหาน่าจะเป็นที่จอ...สงสัยงานนี้ท่าจะมีเหตุให้เสียทรัพย์ในเวลาอันใกล้นี้เสียแล้ว...(cry)

2. Amata_club

Amata_club เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

20 พฤษภาคม 2009
    เอารุ่นไหนดีครับ ^ ^

3. misu

misu เป็นที่รู้จักกันดี

พี่น้องท่านใดมีประสปการณ์ พญาว่านดอกทองชุดนี้ เล่าสู่กันฟังด้วยนะครับ ส่วนผมขอบอกว่าติดตัวตลอดเลยครับ:cool:

4. วิปัสสนู

วิปัสสนู เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

อันนี้ก็โดน อันโน้นก็ดี ละลานตาไปหมด ไม่รู้จะเลือกอันไหนดี...งั้นเอาไว้ก่อนดีกว่า...(smile)

5. วิปัสสนู

ขออนุญาตแจ้งข่าวคราวงานบุญครับ...

ปีนี้กฐินของทางวัดโพธิ์ศรีธาตุ ตรงกับวันที่ 6-8 พฤศจิกายน 2558 โดยทางวัดได้จัดให้มีการบวชเนกขัมมและปฏิบัติธรรมด้วยครับ

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ...สาธุ...

6. วิปัสสนู

แจ้งข่าวงานบุญเฉพาะกิจครับ​

เนื่องด้วยทางมูลนิธิขาเทียมในสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี โรงพยาบาลลับแล จ.อุตรดิตถ์ มีความประสงค์จะก่อสร้างอาคารสำนักงาน และโรงงานประกอบขาเทียมชั้นเดียว จำนวน 1 หลัง โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้บริการผู้พิการโดยไม่คิดค่าใช้จ่าย ไม่จำกัดชนชั้น เพศ เชื้อชาติ และเป็นการขยายโอกาสให้กับผู้พิการที่อยู่ห่างไกลให้ได้รับการบริการได้อย่างทั่งถึง

งบประมาณในการก่อสร้าง 1,290,000 บาท

ทางโรงพยาบาลลับแล ได้ขอความเมตตาจากพระเดชพระคุณ พระพิศาลญาณวงศ์ (หลวงปู่ทองดี อนีโฆ) วัดใหม่ปลายห้วย จ.พิจิตร เป็นองค์อุปถัมภ์ในการจัดหาทุนเพื่อใช้ในการก่อสร้าง ซึ่งตอนนี้ยังขาดปัจจัยในการก่อสร้างอีกเป็นจำนวนมาก จึงขออนุญาติมาบอกบุญกับพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านได้ร่วมบุญกัน

ครั้งนี้ อ.โอม ได้ทราบข่าวงานบุญนี้ จึงได้มอบวัตถุมงคลมาเพื่อมอบให้กับทุกท่านที่ร่วมบุญกันครับ

โดยจัดเป็นกองบุญเฉพาะกิจ กองละ 500 บาท และทุกท่านที่ร่วมบุญ จะได้รับสีผึ้ง(เสน่ห์)พรายนางจัน รุ่น5 (รุ่นสุดท้าย) กองบุญละ 1 ตลับ

ท่านใดสนใจร่วมบุญ จอง และโอนเข้าบัญชีเฉพาะกิจได้ที...

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา เดอะมอลล์ ท่าพระ

ชื่อบัญชี นายพลกฤาณ์ แข่งขัน

เลขที่บัญชี 170-251621-4

ปิดจอง และโอนร่วมบุญ ใน วันที่ 5 ตุลาคม 2558

จัดส่งของตั้งแต่วันที่ 15 ตุลาคม 2558 เป็นต้นไป

(สีผึ้งชุดนี้ อ.โอม จะมอบมาให้ตามจำนวนสั่งจองเท่านั้น)

ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยนะครับ...สาธุ...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 สิงหาคม 2015
  7. Amata_club

Amata_club เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

เพื่อความสะดวกในการโอนและง่ายในการตรวจสอบ กรุณาจองและโอนภายใน 3 วัน นับจากวันที่จอง นอกเหนือจากนี้ถือเป็นโมฆะ เพื่อไม่ให้เกิดความสับสนหรือจองไว้แล้วลืม
    เช่น จองวันที่ 13/08/58 หากยืนยันการจองก็โอนภายในวันที่ 15/08/58 หากเกินกว่านั้นก็ถือว่าการจองนั้นเป็นโมฆะ หรือท่านใดจะโอนเงินโดยไม่ต้องจองก็ได้ครับ

ท่านใดที่โอนแล้วรบกวนแจ้ง วัน เวลา จำนวนในการโอน หรือสลิปในการโอน เพื่อง่ายในการตรวจสอบด้วยนะครับ ส่วนที่อยู่ในการจัดส่งส่งรายละเอียดทาง PM ให้คุณ วิปัสสนู ได้เลยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 สิงหาคม 2015
  8. suntornpoo

suntornpoo เป็นที่รู้จักกันดี

ขอร่วมบุญ 2 กองบุญนะครับ
    โอนเงินร่วมบุญแล้วนะครับ
    ที่อยู่ แจ้งทาง PM ครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

9. Amata_club

โอนแล้ว 1,000 บาท วันที่ 13/08/58 เวลา 08.07 น.
    การทำบุญไม่ใช่เรื่องบังเอิญ :cool:

อนุโมทนาด้วยครับ _/\_

10. วัชรพันธ์

วัชรพันธ์ เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2011
    ขอร่วมบุญด้วยนะครับ 2 กองบุญ
    ค่ำนี้โอนนะครับ
    บุญรักษา
    ขอบคุณครับ

11. วัชรพันธ์

ขอร่วมบุญด้วยได้ไหมครับ
    ไม่ทราบว่า จะโอนปัจจัยไปที่ใครครับ

12. Amata_club

การทำบุญไม่ใช่เรื่องบังเอิญ

13. Amata_club

กฐินวัดโพธิ์ศรีธาตุโอนเข้าบัญชีนี้ก็ได้ครับ แล้วแจ้งว่าร่วมทำบุญกฐินจำนวนเท่าไหร่ จะได้ไม่ต้องเสียค่าโอนหลายรอบ เดี๋ยวจะขอให้คุณ วิปัสสนู ดำเนินการนำปัจจัยในส่วนของบุญกฐินเข้าบัญชีกลางให้ครับ

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา เดอะมอลล์ ท่าพระ
    ชื่อบัญชี นายพลกฤษณ์ แข่งขัน

14. Amata_club

15. วัชรพันธ์

ขอบคุณมากๆครับ

16. Amata_club

หรือใครอยากจะร่วมบุญตามกำลังศรัทธาก็แจ้งมาได้ครับ
    บุญใหญ่ๆ บุญดีๆ เจตนาดีๆ แบบนี้อย่าให้พลาด

17. Berial004

Berial004 เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2010
    สวัสดีครับพี่หนุ่ย

ผมขอร่วมทำบุญ 1 กองครับผม

ขออนุโมทนากับทุกๆท่านด้วยครับ

18. Amata_club

ทั้งหมดเพื่องานบุญ

19. Amata_club

ท่านใดสนใจร่วมบุญตามกำลังศรัทธาหรือจะบวชเนกขัมมะก็ขอเชิญชวนนะครับ

20. Amata_club

แจ้งข่าวงานบุญเฉพาะกิจครับ​

เนื่องด้วยทางมูลนิธิขาเทียมในสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี โรงพยาบาลลับแล จ.อุตรดิตถ์ มีความประสงค์จะก่อสร้างอาคารสำนักงาน และโรงงานประกอบขาเทียมชั้นเดียว จำนวน 1 หลัง โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้บริการผู้พิการโดยไม่คิดค่าใช้จ่าย ไม่จำกัดชนชั้น เพศ เชื้อชาติ และเป็นการขยายโอกาสให้กับผู้พิการที่อยู่ห่างไกลให้ได้รับการบริการได้อย่างทั่งถึง

งบประมาณในการก่อสร้าง 1,290,000 บาท

ทางโรงพยาบาลลับแล ได้ขอความเมตตาจากพระเดชพระคุณ พระพิศาลญาณวงศ์ (หลวงปู่ทองดี อนีโฆ) วัดใหม่ปลายห้วย จ.พิจิตร เป็นองค์อุปถัมภ์ในการจัดหาทุนเพื่อใช้ในการก่อสร้าง ซึ่งตอนนี้ยังขาดปัจจัยในการก่อสร้างอีกเป็นจำนวนมาก จึงขออนุญาติมาบอกบุญกับพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านได้ร่วมบุญกัน

ครั้งนี้ อ.โอม ได้ทราบข่าวงานบุญนี้ จึงได้มอบวัตถุมงคลมาเพื่อมอบให้กับทุกท่านที่ร่วมบุญกันครับ

โดยจัดเป็นกองบุญเฉพาะกิจ กองละ 500 บาท และทุกท่านที่ร่วมบุญ จะได้รับสีผึ้ง(เสน่ห์)พรายนางจัน รุ่น5 (รุ่นสุดท้าย) กองบุญละ 1 ตลับ

เพื่อความสะดวกในการโอนและง่ายในการตรวจสอบ กรุณาจองและโอนภายใน 3 วัน นับจากวันที่จอง นอกเหนือจากนี้ถือเป็นโมฆะ เพื่อไม่ให้เกิดความสับสนหรือจองไว้แล้วลืม เช่น จองวันที่ 13/08/58 หากยืนยันการจองก็โอนภายในวันที่ 15/08/58 หากเกินกว่านั้นก็ถือว่าการจองนั้นเป็นโมฆะ หรือท่านใดจะโอนเงินโดยไม่ต้องจองก็ได้ครับ

ท่านใดที่โอนแล้วรบกวนแจ้ง วัน เวลา จำนวนในการโอน หรือสลิปในการโอน เพื่อง่ายในการตรวจสอบด้วยนะครับ ส่วนที่อยู่ในการจัดส่งส่งรายละเอียดทาง PM ให้คุณ วิปัสสนู ได้เลยครับ

ท่านใดสนใจร่วมบุญ จอง และโอนเข้าบัญชีเฉพาะกิจได้ที...

ชื่อบัญชี นายพลกฤษณ์ แข่งขัน

ปิดจอง และโอนร่วมบุญ ใน วันที่ 5 ตุลาคม 2558

จัดส่งของตั้งแต่วันที่ 15 ตุลาคม 2558 เป็นต้นไป

(สีผึ้งชุดนี้ อ.โอม จะมอบมาให้ตามจำนวนสั่งจองเท่านั้น)

ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยนะครับ...สาธุ...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 สิงหาคม 2015