(ปิดบัญชีบุญ...ถวาย22ก.พ.50)มอบชานหมากหลวงปู่เทพโลกอุดร....ร่วมทำบุญซื้อหลอดไฟ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย jarawoot, 25 มกราคม 2007.

1. matee

matee เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระแล้วค่ะ
    วรรณภา แดงระยับ

2. jarawoot

jarawoot เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องขออภัยอีกทั้งสองท่านนะครับ ที่ยังไม่ได้จัดส่งเพราะติดงานยุ่งๆอยู่นะครับ เสาร์รืออาทิตย์นี้จะจัดส่งให้แน่นอนครับ วันนี้ผมได้มอบปัจจัยร่วมทำบุญจำนวน 10,500 บาทให้แก่คุณปราโมทย์(รพ.โรคทรวงอก นนทบุรี)เป็นผู้ดำเนินการดำไปถวายที่วัดครับ เมื่อถวายเป็นที่เรียบร้อยแล้วผมขอให้คุณปราโมทย์นำหลักฐานการถวายมาโพสต์ได้รับรู้และอนุโมทนาร่วมกันนะครับ......สาธุ ขอผลบุญอันใดโดยมีบารมีหลวงใหญ่จงถึงกับทุกท่านทุกประการเทอญ........สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 กุมภาพันธ์ 2007
  3. weerawitl

weerawitl เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤษภาคม 2006
    ได้รับชานหมากแล้วครับ ขออภัยที่แจ้งช้า ครับ

4. โคมฉาย

โคมฉาย เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระและชานหมากแล้ว ขอบคุณครับ

5. jarawoot

jarawoot เป็นที่รู้จักกันดี

บุญสำเร็จสมบูรณ์ทุกประการแล้ว...ครับ

บุญสำเร็จสมบูรณ์ทุกประการแล้ว...ครับ เมื่อวันที่ 22 กพ.50 คุณปราโมทย์ได้เดินทางไปถวายปัจจัยที่วัดสระน้ำส้ม ต.ห้วยขวาง อ.กำแพงแสน จ.นครปฐม กับพระครูปุญญาภินนท์ ท่านเจ้าอาวาส ท่านดีใจเป็นอย่างมากและได้ฝากอนุโมทนาด้วยผลบุญกุศลที่ได้สร้าง เพื่อปรับปรุงติดตั้งหลอดไฟให้แสงสว่างในการสัญจรและการปฏิบัติในช่วงกลางคืน เป็นยอดเงินทำบุญทั้งหมด 14,915 บาท(รวมของสมาชิกเวปพลังจิตและบุคคลภายนอก)
    ขอผลบุญใดที่เกิดขึ้นและพรอันใดที่หลวงปู่ได้เปล่งวาจาออกมา ขอให้พรนั้นด้วยกระแสบารมีธรรมของหลวงปู่จงถึงแก่ทุกท่านทุกประการอย่างฉบับพลันด้วยเทอญ.....สาธุ สาธุ สาธุ (verygood)

ไฟล์ที่แนบมา:

6. jackle

jackle เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากครับ
    และขออนุโมทนาในบุญกุศลครั้งนี้ครับ