ประมูล ***ปิดประมูลแล้วครับ*** พระเหนือพรหมไม่มีขอบ+ประทานพร+ผงใบโพธิ์+ผงรูปเหมือน

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย น.จุลรัตน์, 4 กุมภาพันธ์ 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. น.จุลรัตน์

น.จุลรัตน์ เป็นที่รู้จักกันดี

6 พฤศจิกายน 2008
    update นะครับ

รายการที่ ๑.พระเหนือพรหม ไม่มีขอบ ปี ๑๗
    ผู้ประมูลสูงสุดในขณะนี้คือคุณ : ผู้ประมูลนอกเวป
    ราคาประมูล : ๕,๐๐๐

รายการที่ ๒.พระประทานพร ปี ๒๕๓๑
    ผู้ประมูลสูงสุดในขณะนี้คือคุณ : kunchatree
    ราคาประมูล : ๔๕๐

รายการที่ ๓.พระผงใบโพธิ์ หลวงปู่ดู่อธิษฐานจิต ปี 2520
    ผู้ประมูลสูงสุดในขณะนี้คือคุณ : หวงจื้อเซวียน
    ราคาประมูล : ๓๕๐

รายการที่ ๔.พระผงรูปเหมือนหลวงปู่ดู่
    ผู้ประมูลสูงสุดในขณะนี้คือคุณ : ปทุมสมภพ

ราคาประมูล : ๕๕๐

***ประมูลเพิ่มขั้นต่ำอย่างน้อยครั้งละ ๑๐๐.- นะครับ

***ปิดประมูลเวลา ๒๑.๕๙ น. ยึดตามเวลา Web นะครับ (เวลา Web เร็วกว่าเวลาจริง 21-22 นาที เวลาปิดจริงก็ประมาณ ๒๑.๓๗ น. ครับ)<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

2. น.จุลรัตน์

รายการที่ ๑.พระเหนือพรหม ไม่มีขอบ ปี ๑๗
    ราคาประมูลสูงสุดในขณะนี้ : ๕,๐๐๐

3. น.จุลรัตน์

ราคาประมูลสูงสุดในขณะนี้ : ๕,๐๐๐
    ***ประมูลเพิ่มขั้นต่ำอย่างน้อยครั้งละ ๑๐๐.- นะครับ
    สำหรับผู้ประมูลพระเหนือพรหมได้นะครับ มอบของขวัญพิเศษเป็นเหรียญดวงโพธิญาณ ปิดทอง ของหลวงตาม้า ครับ

4. น.จุลรัตน์

เหลือเวลาอีกแค่ประมาณ ชั่วโมงครึ่ง ก่อนปิดประมูลนะครับ

5. น.จุลรัตน์

เทียบเวลาให้ครับ ขณะนี้เวลาจริง 20:39 เวลาของเวป เป็น 21:01
    จะปิดประมูลตามเวลาจริง คือ 21:37 นะครับ (เวลาเวปเป็น 21:59)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 กุมภาพันธ์ 2012
  6. Berial004

Berial004 เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2010
    อ่ากลับมาจากที่ทำงานไม่ทัน

ยินดีด้วยครับ

7. น.จุลรัตน์

ขอปิดการประมูลนะครับ
    ผู้ประมูลได้คือคุณ : ผู้ประมูลนอกเวป
    ราคาประมูล : ๕,๐๐๐

รายการที่ ๒.พระประทานพร ปี ๒๕๓๑
    ผู้ประมูลได้คือคุณ : kunchatree
    ราคาประมูล : ๔๕๐

รายการที่ ๓.พระผงใบโพธิ์ หลวงปู่ดู่อธิษฐานจิต ปี 2520
    ผู้ประมูลได้คือคุณ : หวงจื้อเซวียน
    ราคาประมูล : ๓๕๐

รายการที่ ๔.พระผงรูปเหมือนหลวงปู่ดู่
    ผู้ประมูลได้คือคุณ : ปทุมสมภพ
    ราคาประมูล : ๕๕๐

รายละเอียดการโอนสำหรับท่านที่ประมูลได้ครับ
    เลขที่บัญชี 1622289117
    ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาเดอะมอลล์ บางแค
    ชื่อบัญชี นายนฤนาถ จุลรัตน์
    บัญชี ออมทรัพย์
    เบอร์โทรติดต่อ 084-905-1999

+++ทุกรายการจัดส่ง EMS ให้ฟรีนะครับ
    +++โอนแล้วแจ้งรายละเอียดการโอนและที่อยู่สำหรับจัดส่งมาทางกระทู้หรือ pm ด้วยนะครับ จะจัดส่งให้ในวันรุ่งขึ้น

8. น.จุลรัตน์

ไว้โอกาสหน้านะครับ ขอขอบคุณที่ร่วมประมูลด้วยครับ :cool:

9. ปทุมสมภพ

ปทุมสมภพ สมาชิกใหม่

18 สิงหาคม 2011
    รับทราบครับ จะรีบดำเนินการครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้