ปิดแล้วครับ...ขอบคุณที่สนใจครับ ขอไปแอบอยู่ในพันทิปสักพักครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย สันดานกรรม, 22 กันยายน 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. pandaorange1

pandaorange1 สมาชิกใหม่

11 กรกฎาคม 2013
    สวัสดีค่ะ เกิดวันที่10ตค 2524เวลา สามทุ่มครึ่งจะสมหวังกับแฟนชื่อ อ. มั้ยคะตอนนี้อยู่ห่างกันค่ะ จะมีปัญหามือที่สามมั้ยคะ ขอบคุณค่ะ

2. สันดานกรรม

สันดานกรรม เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2014
    ดวงนี้ค้าขายได้พอควร แต่ดวงที่เด่นคือทำงานราชการ หรือทำงานที่เกี่ยวข้องกับหน่วยงานรัฐ เป็นครูอาจารย์ หรือค้าขายในหน่วยงานพื้อนที่ของรัฐจะเด่นครับ แต่แนะนำทำงานที่มีเงินเดือนจะเด่นกว่าค้าขายครับ

3. สันดานกรรม

ดวงสมหวังไม่เด่นครับ เพราะท่านเองก็ไม่แน่ใจตัวเอง เบื่อง่ายเจอใหม่ก็ชอบใหม่ ไปเรื่อยๆ. แต่ถ้าจะคบเพื่อความถูกต้องเพียงคนเดียวท่านเองก็จะทุกข์ใจเอง ผมมองว่าดวงนี้เบื่อง่าย ไม่ควรใส่ใจกับอดีตครับ
    #ยังไงก็ขอข้อมูลส่วนตัวที่ครบถ้วนด้วยนะครับผมอาจจะทายผิดก็ได้ครับ

4. pandaorange1

ขอบคุณมากนะคะสำหรับคำตอบ ค่อยข้างถูกต้องนะคะเพราะเบื่อง่าย เกิดวันที่10ตค 2524 วันเสาร์ปีระกาช่วงสามทุ่มครึ่งค่ะ แฟนเกิด 6 พฤศจิกายน 2523 วันพฤหัสค่ะ ก็ตกลงกันว่าจะไปอยู่ด้วยกัน เร็วๆนี้ พอแนะนำได้บ้างมั้ยคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

5. สันดานกรรม

ผมแนะนำให้ปรับแก้ที่นิสัยตัวเองนะครับ. อารมณ์ที่ฟุ้งซ่าน มักคิดไปเรื่อย มันทำให้รักไม่ยังยืน โครงการใหม่ๆมันมากมาย เน้นให้อยู่กับปัจจุบันให้มาก อนาคตอย่าพึ่งคิดเยอะครับ ผู้ชายจากข้อมูลที่ให้มาถือว่าเค้าจริงจังเลยทีเดียว แต่ตัวท่านเองกลับมีดวงเปลี่ยนแปลง. ไม่คงที่คงวา สามารถเปลี่ยนใจเอาง่ายๆ. ดื้อๆ ไม่พอใจอาจจบสัมพันธุ์เอาดื้อๆเลย. เน้นเรื่องจิตใจตนเองครับ บางทีอาจจะมีปมในใจจนท่านเอง ก็ไม่ไว้ใจใครได้อย่างสนิทใจ เลยเกิดเป็นความไม่ไว้ใจ ยังไงควรฟังธรรมะ ช่วยด้วยก็ดีครับ

6. สันดานกรรม

โอกาศคืนดีก็มีครับ แต่โอกาศมีใหม่เด่นกว่า
    หลงเชื่อคนได้ง่าย อ่อนไหวต่อสถาณการณ์ได้ง่าย มีโอกาศจะได้เจอคนใหม่มากกว่าครับ

7. pandaorange1

ขอบคุณค่ะ:):):)

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้