ผมจะโพสต่อไป มาลบของผมทำไม

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย เอกวัฒน์, 16 พฤศจิกายน 2007.

1. เอกวัฒน์

เอกวัฒน์ เป็นที่รู้จักกันดี

ผมเห็นกระทู้ที่มาเตือนสติ เพื่อนๆที่จะเช่าพระในเวปนี้โดนแจ้งลบแล้วก็โดนลบจนหมด ไม่ทราบว่าการเตือนสติ ให้คนฉุกคิดก่อนที่จะซื้อพระนี่มันผิดด้วยหรอ
    ส่วนพวกหลอกแ*ก ชาวบ้านก็ยังคงเกลื่อนเวป บางคนมายอมรับว่าขายพระเก๊
    ผมก็ยังเห็นมันขายพระอยู่ แล้วก็ไม่คิดจะคืนตังค์คนที่มันหลอกแ*กไปด้วย
    ขนาดสังคมในเวปนี้ ที่มีแต่สิ่งดีๆ ยังเป็นอย่างนี้ ไม่ต้องไปดูสังคมภายนอกหลอกครับว่ามันจะเน่าขนาดไหน
    ถ้าทุกคนยังคงนิ่งเฉยอยู่อย่างนี้ ไม่กล้าแสดงตัว
    คิดว่าอยู่เฉยๆดีกว่าอย่าไปยุ่งกะมันเลยเดี๋ยวมันกัดเอา
    ผมว่าโลกนี้ไม่น่าอยู่แล้วครับเมื่อกระทู้ผมโดนลบ ผมก็จะมาโพสต่อไป จนกว่าจะแบนผมออกไปครับ

2. ปทุมธานี

ปทุมธานี ยอมไม่ทำดีกว่าทำร้ายคนอื่น

13 กุมภาพันธ์ 2007
    โพสเลยครับ เห็นด้วยครับ

3. โคมฉาย

โคมฉาย เป็นที่รู้จักกันดี

4. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    สู้ๆครับ

5. เงาใจ

เงาใจ เป็นที่รู้จักกันดี

ระยะทาง พิสูจน์ม้า กาลเวลา พิสูจน์ สรรพสิ่ง ครับ

ปัญญา โลกัสมิง ชาคะโร ปัญญา เป็นเครื่อง ตื่น ในโลกครับ

6. chirakit

chirakit เป็นที่รู้จักกันดี

ผมเห็นด้วย กับคุณเอกวัฒน์ ครับ และ จะเป็นกำลังใจให้
    (b-evil2) (b-evil2) (b-evil2)