ผมศรัทธาอยากเรียนกสินอยากหลวงพี่เล็กแนะนำด้วยนะครับ

ในห้อง 'คำถามที่หลวงพี่เล็กตอบให้แล้ว' ตั้งกระทู้โดย Jd_เจดีย์, 25 กรกฎาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Jd_เจดีย์

Jd_เจดีย์ Active Member

25 กรกฎาคม 2008
    ผมเป็นคนไม่ค่อยมีสมาธิ แต่ผมก็อยากเรียนกสินและผมก็ไม่รู้จักอาจารย์ที่เก่งทางด้านนี้เลยด้วย หากหลวงพี่เล็กมีอะไรนำแนะผมช่วยตอบด้วย และที่สำคัญคือ วัดหลวงพี่เล็กอยู่ที่ไหนครับ ผมไปไม่ถูกทาง ผมตั้งใจจะไปนมัสการสักครั้งในชีวิตครับหากหลวงพี่อ่านแล้วรบกวนให้หลวงเล็กโปรดติดต่อกลับด้วยครับ08-19518779[​IMG]

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้