ผมแอบหลงรักคนในบอร์ด พลังจิตผมควรทำไงดีครับ^ ^"

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย undeath13, 7 มีนาคม 2005.

1. undeath13

undeath13 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กุมภาพันธ์ 2005
    (tm-love) แบบเหนแล้วชอบอ่ะครับ หรือที่เขาเรียกว่าบุพเพอาละวาดกัน

ผมกลัวเค้ารังเกียจอ่ะครับ (b-uh) ใครมีวิธีอะไรดีๆช่วยบอกหน่อยนะ^_^

(||)

2. Kamen rider

Kamen rider เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    3
    ไม่ต้อง ถึงขั้น คลั่งไคล้ เอาเป็น รู้สึกดี ก็ พอ มีระยะ ใน การชอบ พอเหมาะพอควร ไม่ ล่วงล้ำ เคารพ อธิปไตยเค้า อธิปไตยโลกส่วนตัวเค้า

มีอะไร ปรึกษาได้ หวังดีเสมอ

3. NiNe

NiNe เป็นที่รู้จักกันดี

ไอ้ทิดจ้อย มีครอบครัวแล้วครับ มีลูกด้วย

อย่าคิดมากครับ ...... ปล่อยเขาไปเหอะ

4. mikky

mikky เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2004
    อย่ามาแย่งยายผีป่าไปจากผมน่ะ ... โกรธกันตายยยย

5. Tom

Tom เป็นที่รู้จักกันดี

มอบเพลงนี้ให้ละกันครับ

[music]http://palungjit.org/attachments/a.10779/[/music]

ไฟล์ที่แนบมา:

• grandx024.wma
      ขนาดไฟล์:
      465.8 KB
      เปิดดู:
      1,005
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 มีนาคม 2005
  6. ดาวหางสีเงิน

ดาวหางสีเงิน เป็นที่รู้จักกันดี

อย่าเลยครับพี่เว็บโนว์เป็นเกย์ครับ
    แย๊กกกกกกกก

7. กระเจียว

กระเจียว เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2004
    ก็แอดคุยกะเค้าสิคะ ไปยากไร

8. ดาวหางสีเงิน

ดาวหางสีเงิน เป็นที่รู้จักกันดี

มุขผมแรงไปมั้ยครับพี่เว็บโนว์ ผมผิดไปแร้วค้าบบบ ผมเผลอค้าบบบบ

9. NiNe

แต่ช้าแต่..............เขาแห่ยายมา
    พอถึงศาลา...........เขาก็วางยายลง
    ยายไม่ลง ............เอากระด้งมารับ
    ยายนอนหลับ.........จับพลังจิตยายเล่น
    พอยายมองเห็น.......ก็ทำตา ... หลับ หลับ (ไม่รุ๊ ไม่เห็น)

อิอิ... รักหลอกจึงหยอกเล่น......ครับผม!!!!!

10. ปปป

ปปป บุคคลทั่วไป

ผมว่าคุณแอบรักคนเีดียวกับผมแน่เลย ผมว่า เธอมีพลังรุนแรง ใคร ๆ ก็รักเธอครับ ปล่อยเธอไปเถอะครับ

11. NiNe

ดาวหางสีเงิน .... รู้อะไรรึป่าว

ประชากรไทยจะพลเมืองที่เป็นชายน้อยกว่าหญิง
    และต่อไป ผู้หญิงต้องเป็นฝ่ายขอผู้ชายแต่งงาน .... ฮูเร่... เฮ เฮ...

เพราะว่า
    1. คนไม่อยากเกิดเป็นผู้ชายเยอะ (เพราะเกิดเป็นชายต้องเหนื่อยกว่าหญิง)
    2. พอเกิดมา ต้องไปราวีกันเยอะ (ดูตามหน้าสถาบัน แถวๆ หน้าป้ายรถเมล์)
    3. ผู้ชายซิ่งเยอะก็เลยตายเยอะ (มอไซต์ ... นี่อันดับหนึ่งเลย)
    4. อีแอบเยอะ (อันนี้ไม่แสดงตัว)
    5. เป็นเอดส์เยอะ (จริงๆ นะครับ เพศชายมากกว่าเพศหญิง)
    6. เป็นกระเทยก็เยอะ (อันนี้ยังไม่แปลงเพศ.... แต่รักชอบชายมากกว่าหญิง)
    7. ไปแปลงเพศก็มาก (จริงครับ ชายแปลงเป็นหญิงง่ายกว่าหญิงแปลงเป็นชาย)
    8. ลักกะปิดลักกะเปิดก็เยอะ (แอบซ่อนตัว... อิอิ ... ไม่บอกเหตุผล)
    9. บวชพระก็เยอะ (อันนี้มีหลักฐานว่า มีภิกษุ มากกว่าภิษุณี)
    10. บวชไม่สึกตลอดชีพก็เยอะ (อันนี้ก็จริง ... ตามข้อ 9)
    11. ไม่แน่ใจในตัวเอง (ประมาณ มากกว่า...ผู้หญิงไม่แน่ใจว่าตัวเองเป็นหญิง)
    12. ทั้งหมดที่กล่าวมาไม่เกี่ยวกับผม ... เพราะผมเป็นชายแท้ 99.5% อิอิ

12. Tom

Tom เป็นที่รู้จักกันดี

ปู่NiNeแล้วอีก .5 ปายหนายอ่ะ

13. NiNe

อีก 0.5% คือไม่แน่ใจในตัวเอง.... อิอิ

เออน่า.. .มันเป็นส่วนน้อยมากๆ ไม่ถึง 1% .... อย่าคิดมากซิครับ.... เหอเหอเหอ....

14. Des

Des เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2004
    ตายล่ะ .... อีกหน่อยไปเกิดเป็นชายให้หญิงมาขอดีกว่า 555
    สินสอดร้อยล้านน่ะจ๊ะสาวๆ (b-smile)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 มีนาคม 2005
  15. กระเจียว

กระเจียว เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2004

อืม เข้าใจละ

งั้นกระเจียวต้องรีบสร้างตัว ไม่รู้พ่อแม่ฝ่ายชายเค้าจะเรียกสินสอดเท่าไหร่

สิบหมื่นจะพอมั้ย

16. NiNe

อื๋อ... งึมงัม ... งัมงำ ... งำงำงึมงึม

ฟิ้ววววววววว

17. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

DevilBitch Matching Service

บริการให้คำปรึกษาสามข้อแรกฟรี!!!...ไม่จำกัดเวลา

อ้อ!.. เีดี๋ยวก่อน... ถ้าท่านต้องการขอรับการปรึกษาด่วนภายในสิบนาทีนี้ ท่านจะได้รับสิทธิ์ได้รับคำปรึกษาแบบตัวต่อตัวไม่มีเชอร์วิสชาร์จ และแนะนำอย่างไม่มีการหมกเม็ดเหมือนที่ื่อื่น

หากต้องการขอรับคำปรึกษาครั้งต่อไป กรุณากรอกใบสมัครเป็นสมาชิกแต่เนิ่นๆ เพราะเราคัดสรรเฉพาะคนพิเศษเท่านั้นค่ะ ชายที่ไม่สมหวังแม้รักตุ๊ดคุดกี่ครั้งกี่หน เรารับเยียวยาให้ในราคาประหยัด

ต้องการสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม กรุณาติดต่อสายเดี๋ยวเสียวหลุด 22222อย่า2 ต่อ 555 ขอสายกระสือข้างส้วม ฝ่ายประชาตัดพันธุ์

หรือฉุกเฉิน ต่อแผนกติดพัน นายประฉิม และ เปาบุ้นจิ้น ตลอดเวลานอกราชการ

WELCOME AND THANK YOU

18. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

(b-hmm)
    Y2K?!!

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      87.3 KB
      เปิดดู:
      383
  19. Des

Des เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2004
    5555 DevilBitch Matching Service
    ช่วย match หนูกับคีนูหน่อยจ๊ะยาย 5555

20. NiNe

ผมแอบรักคนหลายคนเหมือนกันครับ ในนี้แหละ (เฉพาะสาวๆ พลังจิต.คอม นะครับ)

คนแรก........สูงอายุหน่อย(มีงานทำแล้ว เบื่องาน อยากพักผ่อน)
    คนที่สอง......อายุปานกลาง (กำลังสนุกกับงาน)
    คนที่สาม..... เพิ่งเรียนจบ (กำลังอยากได้งาน)
    คนที่สี่........ กำลังเรียนระดับปริญญาตรี (อยากเรียนจบไวๆ ... ไปดูคนแรก คนที่สอง และคนที่สาม นั่นคือคำตอบ)
    คนที่ห้า....... เพิ่งเรียนมัธยมปลาย (น่ารักจริง ... )
    คนที่หก........กำลังจะจบประถมหกเร็วๆ นี้
    คนที่เจ็ด.......กำลังจบอนุบาล
    คนที่แปด......เพิ่งเรียนเตรียมอนุบาล
    คนที่เก้า ......คนที่ NiNe .... คือผมเอง ... แฮะแฮะ!!!!!

หมายเหตุ1 ...กรุณาอย่าเอาสาะกับผมนะครับ ผมเป็นคนไร้สาระ
    หมายเหตุ2 ...ไฟแห่งอนันตจักรวาลกำลังเริ่มคุกกรุ่น และเตรียมปลดปล่อยพลังแห่งความร้อนในเร็วๆ นี้ เนื่องจากช่วงนี้ได้เริ่มชาร์ตพลังฯ .....ระวังด้วยครับ.....ความร้อนไม่เคยปราณีใคร....อิอิ (ไร้สาระอีกแล้วครับท่าน................)