ผู้ชายฝันว่าตั้งท้องหมายความว่ายังไงช่วยบอกที

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย กอบชัย สีทองดี, 22 มีนาคม 2010.

1. กอบชัย สีทองดี

กอบชัย สีทองดี สมาชิก

ผมฝันว่าตัวเองท้องวันจันทร์ที่22ผมอายุ19เกิดวันที่14กุมภา2534

หมายควมาว่ายังไงกันหรอคับผมตกใจหมดเลยเห็นตัวเองท้องได้สักประมาณ6เดือนได้มังคร้าบมันใหญ่มากเลย

แล้วฝันไปฝันมาอยู่ดีๆสายสะดือที่เชื่อมต่อกับเด็กเกิดขาด

หาทางใหญ่เลยที่จะเชื่อมคืนกลัวเด็กตาย

บอกผมที่ามันหมายถึงอะไร

2. มังกรผยอง

มังกรผยอง Active Member

27 กุมภาพันธ์ 2010
    เป็นฝันที่น่ากลัวจังเลยค่ะ
    รอผู้รู้มาตอบ อิอิ อยากรู้เหมือนกันค่ะ ^^

3. magnagiled

magnagiled เป็นที่รู้จักกันดี

ฝันผู้ชาย ท้อง วันจันทร์ ท่านว่าจะได้พบเนื้อคู่ที่พึงพอใจ ความฝันนี้ อาจจะมีผลต่อญาติพี่น้อง

ความฝันนี้ อาจจะมีผลต่อญาติพี่น้อง

ตัวเลขนำโชค ได้แก่ 37 , 38 , 571 , 167 , 498
    สีนำโชค ได้แก่ สีส้ม
    ทิศนำโชค ได้แก่ ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ

เอามาจากเว็บทำนายฝันครับ
    http://flash-mini.com/dream/index.php

ยินดีด้วยครับ อิอิ ส่วนสายสะดือขาด อาจมีเหตุให้พรัดพราก แต่ก็พยายามต่อเข้าใหม่

ขอให้สมหวังนะครับ

4. Jubb

Jubb เป็นที่รู้จักกันดี

!!!ใครเป็นพ่อของเด็ก!!!

5. กอบชัย สีทองดี

ขอบคุณครับที่ตอบให้แต่ทำไม่ผมลองเขาเว็ปแล้วมันตรงกันข้ามเลยละ
    เขาบอกว่ากำลังจะมีเคราะห์มาเยื่อนตัวเองและยาติพี่น้อง
    ค้นหาคำทำนายฝันทีนี่ เชิญทำนายฝัน พยากรณ์ฝันแม่นๆ ฝันดี ฝันร้าย อยากรู้เชิญที่นี่ แห่งแ

6. กอบชัย สีทองดี

ขอบคุณครับที่ตอบให้แต่ทำไม่ผมลองเขาเว็ปแล้วมันตรงกันข้ามเลยละ
    เขาบอกว่ากำลังจะมีเคราะห์มาเยื่อนตัวเองและยาติพี่น้อง
    ค้นหาคำทำนายฝันทีนี่ เชิญทำนายฝัน พยากรณ์ฝันแม่นๆ ฝันดี ฝันร้าย อยากรู้เชิญที่นี่ แห่งแ

7. อรมณีจันทร์

อรมณีจันทร์ เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2008
    *0*

น่าจะได้ลาภก้อนโต นะคะเพราะถ้าฝันเห็นเด็กส่วนใหญ่จะดี

8. อรมณีจันทร์

อรมณีจันทร์ เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2008
    http://flash-mini.com/dream/index.php

เวบนี้เป็น โปรแกรมทำนายฝันออกแนว สุ่มข้อมูลมากกว่าคะ

เหมือนการ เสื่ยงเซียมซี ความหมายจะไม่แน่นอนคะ

แต่มันก็ตรงอยู่บ้างนะ

เพราะมันหลักการแบบ เสื่ยงเซียมซี ถ้าดวงดี ก็มักจะได้คำทำนายที่ดีคะ

ผลการทำนายคำว่า เดินห้าง

ฝันเดินห้าง วันศุกร์ ท่านว่าจะเป็นที่โปรดปรานรักใคร่ของผู้ใหญ่ ความฝันนี้ อาจจะมีผลต่อเพื่อน มิตรสหาย

ความฝันนี้ อาจจะมีผลต่อเพื่อน มิตรสหาย

ตัวเลขนำโชค ได้แก่ 75 , 318 , 889 , 504 , 270
    สีนำโชค ได้แก่ สีดำ
    ทิศนำโชค ได้แก่ ทิศใต้

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 มีนาคม 2010
  9. วิญญาณนิพพาน

วิญญาณนิพพาน ทีมงานอาสาฯ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    51
    เอาหน่าครับ จขกท หมั่นทําความดี ปฏิบัติธรรม สวดมนต์ นั่งสมาธิไว้ทุกวัน ทุกอย่างจะดีเองครับ ถ้าไม่สบายใจให้คิดซะว่า ฝันร้ายกลายเป็นดีครับ ผมใช้เทคนิกนี้ประจําเวลาฝันร้ายครับ เเล้วเราจะวางลงได้ทันที เจริญในธรรมครับ จขกท ฝันบางทีก็เป็นเเค่ัฝันได้นะครับ อย่าไปยึดติดมากครับ ทําทุกวันให้ดีที่สุดก็พอครับ

10. กฐินหอม

กฐินหอม เป็นที่รู้จักกันดี

....... ตามตำรา พรหมชาติที่จำได้ และจากประสบการณ์ เขาว่า ฝันว่าตนเองท้อง จะแต่งงาน ยาก
    ....... จำได้ว่าเคยฝัน เหมือนกันครับ ตอนอายุ 18-19 ไม่นานก็เลิกกับแฟนครับ จนทุกวันนี้ บวชอยู่ ครับ เรียกว่าคงไม่มีโอกาสได้แต่งงานค่อนข้างแน่นอน.. เพราะบวช14 พรรศาแล้ว และยังมีเหตุการณ์ บ่งบอกอีกหลายอย่าง ว่ายังไงก็ไม่ได้สึก
    ....... จะเหมือนกันมากน้อยแค่ไหน อันนี้ไม่ทราบนะครับ

11. พอชูเดช

พอชูเดช เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2007

สาธุครับ

-ตอบได้ใจดีจัง แบบนี้ โลกไม่ว่างหัวเราะ :cool:

สาธุครับ