ผู้ที่มีปัญหายังหาทางออกไม่เจอ อ.บัวคลี่ เปิดตรวจดวงฟรี 2 คำถามค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย buakhlee, 19 มีนาคม 2015.

1. buakhlee

buakhlee อ.บัวคลี่ ผู้คิดค้นไพ่นาคราช

21 มิถุนายน 2013
    ข้อกำหนดในการดูดวง ใน กระทู้นี้ดูดวงฟรีนี้
    คือ

1.จะไม่ตอบเรื่องคู่ (คนนี้ใช่คู่หรือเปล่า อยู่กันอีกนานไหม เมื่อไรจะเลิกกัน อันนี้ขอไม่ตอบนะค่ะ)
    (อ.จะขอตอบเป็น ลักษณะเนื้อคู่ ไปนะค่ะ)
    2.ถามได้ 2 ข้อ
    3.แจ้ง
    (วัน เดือน ปี เกิด) หรือ
    (รูปถ่ายปัจจุบัน)

การมาตรวจดวงฟรีในนี้เพื่อเป็นกุศลแด่ครูบาอาจารย์ ของ ตัวอาจารย์เอง
    และเพื่อชี้นำทางแก้ไข การทำบุญ การปล่อยวาง เสริมสร้างบุญบารมีแก่ตนเอง

(อ.บัวคลี่ ไพ่นาคราช )
    (ไม่มีการหลอกลวงใดๆติดตามดูผลงาน ที่ผ่านมาต่างๆได้ ที่ Facebook ได้ค่ะ)

(อ.จะเข้ามาตอบในนี้ก่อนที่อื่นๆๆนะค่ะ เพราะจะได้แยกเป็นกลุ่มๆไปค่ะ)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 มีนาคม 2015
  2. ธนนันท์

ธนนันท์ สมาชิกใหม่

2 กุมภาพันธ์ 2011
    ดูดวงครับ

เกิดวันจันทร์ ที่ 5 ม.ค 2519
    1.การเงิน จะได้ซื้อบ้าน และรถยนต์ หรือไม่ครับ
    2. ความรักปีนี้จะเปนอย่างไร มีไม่
    ขอบคุณครับ

3. ทางก้าว

ทางก้าว สมาชิก

รบกวนตรวจดวงให้ด้วยครับ รายละเอียดแจ้งทาง PM ครับ อนุโมทนา สาธุ

4. buakhlee

buakhlee อ.บัวคลี่ ผู้คิดค้นไพ่นาคราช

21 มิถุนายน 2013
    เกิดวันจันทร์ ที่ 5 ม.ค 2519
    1.การเงิน จะได้ซื้อบ้าน และรถยนต์ หรือไม่ครับ
    รถยนต์ได้ซื้อค่ะแต่จะเป็นปลายปีค่ะ ถึง กุมภาพันธ์ปีหน้าค่ะ บ้านยังค่ะ ปีนี้จริงๆๆดวงคุณ ขึ้นๆลงๆมากกว่าหลายปีที่ผ่านมาขอให้อดทนอีกสักนิดจะดีขึ้นค่่ะ อ.แนะนำให้
    ทำบุญเกี่ยวกับสัตว์ ทุกชนิดนะค่ะ ไม่ว่าปล่อยปลา ปล่อยโคกระบือ หรือการให้อาหารหมาแมวจรจัด หรือร่วมค่าอาหารกับคนที่ ช่วยเหลือเรื่องพวกนี้ค่ะ
    2. ความรักปีนี้จะเปนอย่างไร มีไม่
    ตอบ ราบเรียบปีนี้ ดวงคุณมีคู่ค่ะ จะเป็นคู่เพื่อนอายุน้อยกว่า แต่ถึงอายุน้อยความคิดใกล้เคียงกับคุณมาก
    ขอบคุณครับ
    โชคดี มั่งมี เงินทองค่ะ

5. ros

ros เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2011
    เกิด 3 มิย 2497 ปีมะเมีย วันพฤหัสบดี 8.00-8.30
    1. จะขายที่สวนได้เมื่อไหร่คะ
    2. บั้นปลายชีวิตจะลำบากไปกว่านี้ไหมคะ
    ขอขอบพระคุณค่ะ

6. mamrainbows

mamrainbows สมาชิกใหม่

จันทร์2มิย.2523ปีวอกคะ
    1)ที่ทำงานใหม่ ย้ายมาเมื่อ ตค.57ดีไหมคะ จะได้อย๔่นานแค่ไหน จะได้ย้ายอีกไหมคะ
    2)หนี้เย่อะคะ อยากมีเงิน จะปลดหนี้ได้อีกกี่ปีคะ เหนื่อยเหลือเกิน

7. ทางก้าว

ทางก้าว สมาชิก

ได้รับคำตอบแล้วครับ ขอบพระคุณอาจารย์มากครับ อนุโมทนา สาธุ

8. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    ส่งวันเดือนปีเกิด และคำถามไปทาง PM แล้วค่ะ ขออนุโมทนาบุญกับ อ.บัวคลี่ ด้วยนะคะ

9. nuonmxzz

nuonmxzz เป็นที่รู้จักกันดี

พุธ12สิงหา2530 ปีเถาะ
    1.ลักษณะเนื้อคู่
    2.การงานเหมาะกับทำอาไรถ้าทำธุรกิจส่วนตัว การงานที่ทำปัจจุบันจะทำได้อีกนานไหมกว่าจะเปลี่ยนงาน

10. yong_1622

yong_1622 Active Member

เกิดศุกร์ ขอถามดังนี้คะ
    1. มีเกณท์จะได้ย้ายงานไหม ถ้าได้ช่วงไหน และเป็นงานที่ดีกว่าเดิม เงินดีกว่าเดิมไหมคะ
    2. พอดีเป็นนายหน้าขายบ้านคะ บ้านที่ประกาศไว้จะขายได้ราคาตามที่ต้องการไหมคะ แล้วขายได้ช่วงไหน

ขอบคุณคะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มีนาคม 2015
  11. หนุ่มภูธร

หนุ่มภูธร สมาชิก

28 กรกฎาคม 2006
    ส่งไปทาง inbox แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

12. Gobshite

Gobshite เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2011
    อา
    จะมีความรักจริงๆจังๆอีกครั้ง อีกนานไหมครับ
    จะสอบติดคณะที่หวังไหม
    ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 พฤษภาคม 2022
  13. มยังภันเต

มยังภันเต Active Member

26 กันยายน 2013
    ส่งข้อมูลทางPMนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

14. kind123

kind123 Active Member

15 ธันวาคม 2014
    จันทร์ 5 ธันวาคม 2520 ค่ะ
    1. ลักษณะเนื้อคู่เป็นอย่างไรคะ
    2. จะได้มีบ้านใหม่เป็นของตัวเองไหมคะ ตอนนี้อาศัยอยู่กับแม่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

15. k1234

k1234 สมาชิก

24 พฤษภาคม 2012
    ส่งทาง pm แล้วนะคะ ขออนุโมทนาบุญกับอาจารย์ด้วยค่ะ...ขอบคุณค่ะ

16. diary_princess

diary_princess สมาชิก

25 กรกฎาคม 2014
    เกิดวันพฤหัสบดี ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2536
    1.ลักษณะเนื้อคู่ค่ะ จะเจอช่วงอายุเท่าไรค่ะ
    2.พอดีช่วงนี้มีปัญหาที่ทำงาน/ความสัมพันธ์กับคนร่วมงาน จะแย่ลงกว่านี้หรือไม่ค่ะ ควรแก้ไขอย่างไรค่ะ หากจะไปสอบเรียนใหม่จะดีกว่ามั๊ยค่ะ
    ขอบคุณอาจารย์มากๆค่ะ

17. TheVisionMind

TheVisionMind เป็นที่รู้จักกันดี

วันพุธ 19 มค 2520
    1) ขอทราบอนาคตเรื่องงานครับ (เพิ่งรู้ว่าหลายคน มองผมในแง่ไม่ดี เหมือนเขานินทากัน)
    2) อนาคตชีวิต จะเป็นยังงัยครับ .. ตอนนี้ดูแย่ เหมือนเข้าสู่ทางตัน ครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 มีนาคม 2015
  18. ขอบคุณถ้าฟ้าฝนจะเป็นใจ

ขอบคุณถ้าฟ้าฝนจะเป็นใจ สมาชิก

16 กรกฎาคม 2013
    1) เรื่องความรักค่ะ อยากแต่งงานแต่ไม่มีแฟนซักทีค่ะ
    2) เรื่องงานค่ะ อยากทำธุรกิจของตัวเองค่ะ จะไปรอดหรือไม่

เกิดวันเสาร์ 19 มกราคม 2528 ค่ะ

19. Giftzang

Giftzang สมาชิกใหม่

27 มิถุนายน 2012
    เกิดวันอังคารที่29ธันวาคม 2530ค่ะ
    1) อยากทราบว่ามีเกณฑ์ย้ายงานมั้ยคะ เป็นช่วงเดือนไหน และที่ใหม่จะดีมั้ยคะ(การเงิน, หัวหน้า, การงาน)

2) การค้าขายช่วงปีนี้จะดีหรือร่ำรวยขึ้นมั้ยคะ

ขอขอบคุณอาจารย์และอนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

ขอ

20. yong_1622

yong_1622 Active Member

ได้รับการตอบคำตอบจากอาจาร์ยทาง PM แล้วนะคะ ขอบพระคุณมากคะและขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ