ผู้ให้เช่าบูชามงคลวัตถุและอื่นๆ เจียดรายได้ช่วยบำรุงเวบด้วยดีไหมคะ

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 5 กรกฎาคม 2007.

1. korachaa

korachaa เป็นที่รู้จักกันดี

18 มิถุนายน 2008
    ผมก็พึ่งสมัครสมาชิกได้ไม่นาน ทุกวันนี้ก็มีเวปพลังจิตนี่แหละเป็นเพื่อนแก้เหงา วันๆอยู่แต่ที่บ้านไม่ค่อยได้ไปใหน ผมก็เลยขอโอนเงินช่วยบำรุงเวปด้วยครับ
    500 บาทก่อนโอนเรียบร้อยแล้วครับพ้ม(||)

ไฟล์ที่แนบมา:

2. สุปราณี (ปู)

สุปราณี (ปู) เป็นที่รู้จักกันดี

การทำบุญนั้นอยู่ที่ใจ และจุดประสงที่ทำ ไม่ว่าจะทำอยู่ในลักษณะไหนก็ตาม ถ้าเราคิดว่าเราทำดีแล้ว สิ่งนั้นก็คือบุญ อย่าคิดว่าทำแล้วเขาจะทำอย่างไรบ้างกับเงินที่เราที่ร่วมทำบุญไป เรื่องนั้นเป็นเรื่องของผู้จัดการ ถ้าไม่คิดอคติ ก็จะเป็นบุญอย่างที่สุด ดิฉันเห็นด้วยเหมือนกันค่ะ ที่จะใช้วิธีให้มีบางส่วนช่วยส่งเสริมการดำรงอยู่ของเว็บต่อไป เพื่อสิ่งดีๆของมวลชนค่ะ