ฝันว่าฟันโยก

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย parichatkreepat, 1 กันยายน 2014.

1. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

ฝันว่าฟัน โยกค่ะ ทั้งบน และ ล่าง แค่โยกนะ แต่ไม่หลุด ฝันเมื่อ สักพักนี้เองค่ะ งงว่าทำไมฝัน 5555 เพ้อเจ้อไหมเรา เผื่อจะสื่อถึงอะไรช่วยดูให้ทีนะค่ะ ทีแรกโยกฟันล่างเหมือนเรารู้ว่าจะโยกอยู่แล้วและใกล้หลุด แต่ก็ไม่ดึงออกเพราะอะไรสักอย่างจำไม่ได้ และก็มาโยกข้างบนอีก ซีก ไปๆมาๆ จะพูดรึทำอะไรสักอย่างนี่ละ มันโยกทั้งปากเลย แต่ก็ไม่เอาออก ทำเหมือนกะว่าไม่มีอะไร มันรู้สึกว่า ต้องการแค่โยกไม่ต้องการให้หลุด ไม่รู้เพราะอะไร แต่ในฝันอ่ะรู้ว่าเพราะอะไรแต่จำไม่ได้ !!

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กันยายน 2014
  2. teww

teww เป็นที่รู้จักกันดี

ให้ระวังญาติจะเจ็บป่วย

3. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ญาติผู้ใหญ่จะป่วย

4. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณทั้ง 2 ท่านมากค่ะ !! ^^