ฝันว่ามีอจจาระออกมาจากปากและจมูก

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย kafaecucu, 14 กันยายน 2018.

1. kafaecucu

kafaecucu สมาชิกใหม่

13 ธันวาคม 2012
    สวัสดีค่ะ รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยนะคะ ไม่แน่ใจว่าเมื่อคืนหรือเช้าวันนี้ได้ฝันว่ามีอุจจาระเม็ดเล็กๆไหลออกมาจากปากและจมูกไม่หยุดเลยค่ะ มันหมายความว่าอย่างไรหรือกล่าวค่ะ? หรือเพียงแค่ว่าเรานอนเยอะไปแค่นั้นเอง?
    ขอบคุณค่ะ

2. รัศมีสุริยา

รัศมีสุริยา สมาชิก

จะแปลความหมายได้ 2ด้านหนึ่งคือจะมีเรื่องเสื่อมเสียชื่อเสียงมีเรื่องติฉินนินทา
    แต่หากได้จับหรือเหยียบล้างไม่ออกจะมีโชคด้านหวยล็อตเตอรี่ น้ำหนักเทไปอันแรกควรระวังตัวครับ

3. kafaecucu

kafaecucu สมาชิกใหม่

13 ธันวาคม 2012
    แลดูแล้วน่าจะเป็นอันแรกและอาจจะเป็นมาซักพักแล้วใหญ่แล้ว ขอบพระคุณ คุณรัศมีสูรยมากๆค่ะ :)