ฝันว่ามีเนื้องอก และมีรูสีด

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย parichatkreepat, 28 ธันวาคม 2014.

1. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อวันศุกร์ไปบ้านแม่มาค่ะและก็นอนที่นั่น และก็ฝันค่ะ น่าจะเป็นช่วงเช้าของวันเสาร์ที่ฝันนะค่ะ ฝันว่า มีเนื้องอกที่ใต้ท้องแขนซ้าย ก้อนกลม ก้อนนี่ใหญ่ใช้ได้เลย ประมาณอุ้งมือหนึ่งเลยค่ะ คือก้อนเนื้อนั่นมันมีรูเล็กๆหลายๆรู เหมือนรูสิวอ่ะค่ะ รูสีดำและแบบพอเห็นปุ๊บคือคิดว่ามีหนอนในรูเลยค่ะ เราก็โวยวายจะไปหาหมอ คิดว่าต้องผ่าตัดแน่ แต่เพราะอะไรไม่รู้ค่ะ เลยไม่ได้ไป และแม่ก็เอาแหนบมากดที่รูและมันมีสีขาวเป็นก้อนๆเหมือนตัวหนอนออกมา แต่มันไม่ขยับ สงสัยคงจะไม่ใช่ อาจจะเป็นก้อนสิวก็ได้ ก็เลยปล่อยให้แม่กดและคีบออก ใครที่เคยดูคลิปหนอนในตัวหมา คือที่เราฝันแบบนั้นเลย บีบออกมาเป็นตัวขาวแต่ว่ามันไม่ขยับ และพอเอาออกได้สักแปปเราก็ร้องว่าจะหาหมอ ก็เลยตื่น

ประเด็นหลักคือ เราโคตรกลัวหนอน กะรูแบบนั่น กลัวมาก ขยะแขยงเอามากๆของมากที่สุด แต่ในฝันไม่ค่อยโวยวายเท่าไหร่ ทำเป็นใจดีสู้เสือนั่นละ

รูปอาจจะน่าเกลียดนะค่ะ แต่ลักษณะที่ออกมามันเป็นก้อนๆแบบนั่นเลยค่ะ ขยะแขยงมาก

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      9.9 KB
      เปิดดู:
      417
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ธันวาคม 2014
  2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    จะมีลาภ

3. ดาวบุ๋น5

ดาวบุ๋น5 เป็นที่รู้จักกันดี

เป็นการใบ้อะไรบางอย่าง ..สังเกตในฝันหลายๆครั้งสิ มันมีอะไรที่ถ้าเปลี่ยนเป็นเลข จะเหมือนกัน อาทิ รู สูญเสีย กลมๆ แหะๆๆ:boo: