ฝันว่าแก้วบาดจมูกลูกชาย

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย parichatkreepat, 17 มกราคม 2015.

1. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

ฝันเมื่อวานตอน21.00น. น่าจะได้ เพราะตื่นมา 21.30 กว่าๆ อ่ะค่ะ. คือฝันว่าทะเลาะกะลูกมั้งค่ะลูกล้มหรือสบัดมือลูกเหมือนเราจะโกรธหรืองอนลูกนี่ละ. รอบแรกลูกล้มและโดนเศษแก้วบาดจมูกแต่นิดเดียวค่ะ รอบสองล้มอีก รอบนี้บาดยาวเป็นเส้นแนวนอนค่ะ เเละก็มีเลือดซิบไหลออกมา เราก็ตกใจกลัวลูกจะเปนอะไร ก็ตื่นค่ะ. แปลว่าอะไรหรอค่ะ.

ถึงอ. แซม นะค่ะ ที่เคยดูฝันต่างๆให้หนู ตอนนี้ทุกอย่างเป็นจริงหมดแล้วค่ะ. อิอิ. ทั้งเรื่องงาน การเรียน. เรื่องกุมาร. ตอนนี้เป็นอย่างที่ได้เคยกล่าวไว้ทั้งหมดเลยค่ะ. ขอบคุนนะค่ะที่เมตตาดูให้ตลอดเลย :cool:

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    จำไม่ได้แล้วว่าดูอะไรไว้บ้าง
    อันนี้แปลว่าให้แม่ลูกอโหสิกรรมต่อกันแล้วจะสบาย

3. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

อิอิ. ค่ะเข้าใจอยู่เพราะดูให้ใครต่อใครตั้งหลายคน. แล้วที่ว่าอโหสิกรรม. แม่ลูกนี่คือ ยังไงค่ะ. แม่หนูกะหนูใช่ไหม. ! หรือยังไงค่ะ. เพราะจะให้อโหสิกรรมกับลูกตัวเองคงจะยากค่ะ. เขาแค่3 ขวบกว่าเองค่ะ. ^^

4. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    เด็ก ๆ นั่นแหละ หลอกง่ายดี ให้พูดว่า อโหสิ ก็จบ
    ไปขอกับแม่ตัวเองได้ด้วยก็ยิ่งดี
    อย่าลืมอโหสิให้กลับด้วยล่ะ