ฝันว่าไปซื้อบริการ แต่ไปเจอญาตินั่งไหว้เหมือนรูปปั้นงูใหญ่

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ผู้ยอมแพ้, 23 มีนาคม 2016.

1. ผู้ยอมแพ้

ผู้ยอมแพ้ สมาชิกใหม่

ในฝันประมานว่าผมดื่มเมามา ไปขอซื้อบริการจากน้องผู้หญิงที่ผมรู้จัก และมีน้องคนนึงท้วงว่า พี่ไม่สงสารคู่หมั้นเขาหรอ มันแขนหัก(หมายถึงคู่หมั้นของน้องที่ผมไปซื้อบริการ แต่ตอนนั้นผมก้คิดนะว่าสงสารแต่เรามีอารมณ์และผู้หญิงก็ยอมไปด้วย) พอตกลงกันได้ก็ขับมอไซไปหาสถานที่ ผมขับเลยป่า ตรงนั้นน่าจะเป็นป่ายางพารามั้ง แต่น้องเขาเลี้ยวรถเข้าไป พอผมกลับรถเลี้ยวเข้าไป ปรากฎว่าเจอผู้คนมากมายกำลังนั่งล้อมวงกันอยู่ ในฝันผมจำได้ว่ามีป้าผมอยู่ด้วย(ยังมีชีวิต และเคยฝุนเห็นแกครั้งแรก) แกกวักมือผมแล้วบอกผมว่า มาๆ ทำบายศรีๆ แต่ผมไม่เห็นบายศรีเลย แล้วก็มีคนแก่คนนึงยื่นเทียนให้ผมเล่มนึง นั่งพนมมือ แล้วก็เหมือนจะเห็นเหมือนก้อนหินแกะสลัก หรืออะไรนี่แหละ เป็นรูปงูใหญ่หรือพญานาค แล้วก็มีคนแก่สวดบทแปลกๆ เหมือนเป็นกลอนหรือสรภัญญะ ผมจำเนื้อกลอนไม่ได้ แล้วผมก็ตกใจตื่น ผมฝันเช้าวันอังคาร เวลา06.00-08.00น.คับ รบกวนทำนายให้ผมที

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 มีนาคม 2016
  2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    แปลว่าจะซวยหนัก
    ให้สวดสิบสองตำนานทุกวันพระ

3. ผู้ยอมแพ้

ผู้ยอมแพ้ สมาชิกใหม่