ฝันว่า เห็นคลื่นยักษ์

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย npg002, 11 มีนาคม 2012.

1. npg002

npg002 สมาชิก

ผมฝันว่าไปเที่ยวกับครอบครัวที่ทะเล ขณะกำลังเล่นน้ำอยู่ น้ำก็ลดหายไปอย่างรวดเร็วในใจผมรู้แล้วว่า จะมีซินามิมาผมเลยบอกให้ครอบครัวของผมขึ้นที่สูง พอเมื่อขึ้นที่สูง คนข้างล่างก็ยังเล่นน้ำกันอยู่ สักพัก คลื่นโถมเข้ามาอย่างรุนแรง จนข้างล่างพินาศไป ใครก็ได้ทำนายฝันให้หน่อยครับ ผมละกลัวว่ามันจะไม่ดี

2. อนิจฺจํ

อนิจฺจํ เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2010
    ปกติเป็นคนมีสัมผัสพิเศษ หรือฝันแม่นมั๊ยครับ

บางครั้งรับรู้ข่าวสาร อะไรไปแล้วเก็บไปฝันก็เป็นไปได้สูงเช่นกัน

3. อะคะมะ

อะคะมะ สมาชิก

24 กรกฎาคม 2009
    ผมเคยฝันว่าคลื่นซัดรถของผมจากชายหาด.....ไปขึ้นอยู่บนยอดภู...เลยลองซื้อลอดโต้...ถูกตรงๆคับ...ฝันอาจให้โชคก็ได้คับ