ฝันสองเรื่องที่ไม่เคยฝัน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ไก่น้อยหัวใจเวอร์จิ้น, 14 พฤษภาคม 2013.

1. ไก่น้อยหัวใจเวอร์จิ้น

ไก่น้อยหัวใจเวอร์จิ้น Active Member

ฝันแรก ฝันว่า เล่นบาสเก็ตบอล เล่นกี่ครั้งๆมีแต่ชู้ดเข้าๆๆๆ.....
    ฝันสอง ฝันว่า เห็นอุตกาบาตตกลงมาบนพื้นโลก และตกลงแม่น้ำ และจานบินตกด้วย และได้เก็บหินอุกกาบาตขนาดใหญ่ และ หินขนาดเล็กเท่าถั่วลิสง แต่เป็นเหล็กไหล....

อยากถามว่าฝัีนดีมีความหมายอะไรหรือเปล่าครับ เล่นบาส กับ ดาวตก ขอบคุณครับ แถมอีกฝันครับ ฝันว่า สับเนื้อคน ใส่ถุง (จิตใจปกติ ทำไม่ลงอยู่แล้ว งงเลย)