ฝันเหมือนจริง ว่ามีผีพยายามจะมาลวนลาม

ในห้อง 'เรื่องผี' ตั้งกระทู้โดย ubon2555, 23 มกราคม 2023.

1. ubon2555

ubon2555 เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2012
    อันนี้เป็นฝันของคุณแม่เราเองค่ะ ท่านเล่าให้ฟังว่านอนหลับอยู่แล้วเหมือนมีผีมานั่งอยู่นอกมุ้ง กำลังพยายามยื่นมือเข้ามาในมุ้ง เพื่อที่จะลวนลามจะจับของสงวนของแม่แต่แม่เหลือบไปเห็นซะก่อนเลยจับมือผีไว้ และแม่ก็สวด อิติปิโส มือผีก็เริ่มสลายไป พอแม่หยุดสวด. มือ ก็เริ่มรวมร่างกลับมาและพยายามจะทำซ้ำ พอดีแม่ตื่นนอนซะก่อน เพราะเราได้ยินเสียงแม่ร้องเหมือนคนนอนละเมอ เรากับแม่นอนห้องตรงข้ามกันค่ะ ผีลามกแบบนี้ก็มีเนาะ ไม่รู้มาจากไหน ค่ะ