ฝันเห็นงูตัวใหญ่มากค่ะ แล้วเหมือนงูตัวนั้นจะท้อง แล้วดิฉันก็ท้องไกล้จะคลอดด้วยค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย somethingwrong, 8 มกราคม 2013.

1. somethingwrong

somethingwrong Active Member

ในฝัน ฝันว่ายืมอยู่ริมแม่น้ำกับพ่อค่ะ แล้วก็เห็นงูตัวใหญ่มากสีเขียว ว่ายน้ำผ่านไป ตัวใหญ่มากประมาณงูยักษ์อนาคอนด้าในหนังเลยค่ะ ตัวยาวมาก แล้วก้เห็นที่ท้องงูป่องๆค่ะ แต่ไม่ทราบว่างูตัวนั้นท้องหรือพึ่งไปกินอะไรมาค่ะ แล้วตอนนี้ดิฉันก็ท้องอยู่ด้วย ไกล้จะคลอดแล้วค่ะ หมายความว่ายังไงคะ ฝันดีหรือฝันร้าย รบกวนผู้รู้ช่วยแปลความหมายให้ทีค่ะ

2. naphatchon

naphatchon เป็นที่รู้จักกันดี

คนเราเกิดมาจากภพชาติก่อนที่ต่างกัน ถึงอย่างไรก็ตามกาลปัจจุบันได้เกิดเป็นมนุษย์นับว่าประเสริฐ

3. somethingwrong

somethingwrong Active Member

ไม่เข้าใจเลยค่ะ แต่ก็ขอบคุณมากค่ะ