ฝันเห็นยมทูต(รึเปล่า)

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Sunyata, 19 ตุลาคม 2005.

1. Sunyata

Sunyata สมาชิกใหม่

ฝันเห็นผู้ชายตัวสูงใหญ่2คน หน้าตาดุ แล้วหน้าเหมือนกันมาก ใส่ผ้าเดี่ยวสีแดง มือข้างหนึ่งถือดาบยาว เดินอยู่ใต้ต้นมะม่วงหน้าบ้าน และในฝันเหมือนกับตัวเองแอบดูผู้ชายสองคนนั้นผ่านม่านประตู เขาก็ชายตามองมาทางเรา น่ากลัวมาก ผ่านมาจนเกือบปีก็กลัวจนมาถึงทุกวันนี้ เวลากลับบ้านตอนกลางคืนจะไม่กล้ามองอะไรผ่านประตูเลย ใครรู้ช่วยบอกหน่อยว่ามันหมายถึงอะไร

2. Attawat_Rx

Attawat_Rx เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2005
    ไม่แน่ใจครับ ไม่สบายใจก็ทำสังฆทานนะครับ หรือท่องคาถาแก้ฝัน ก็ได้ครับ บทที่ขึ้นต้นด้วย ยันทุน นิมิตตัง..... นะครับ

ปล่อยปลา 6 ตัวก็ได้ครับ.....